GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

giờ cty ra tin trấn an thì trên các room lại đang bảo là ra tin này để nội bộ thoát hàng anh em ạ

1 Likes

Nếu thực sự để nội bộ thoát hàng thì ngày hôm qua ai mua? buổi sáng nay ai mua?

Đúng lệ tin ra là bán,
rung cho F0 rớt hàng để lái gom
đường đi tới ĐHCĐ còn xa, chúc các bác GEXer vững tay lái nhé.

1 Likes

không rõ có phải lái dùng nhiều tài khoản để mua bán không chứ tôi thống kê thì cả mua lẫn bán đều là nhỏ lẻ

1 Likes

Năm ngoái chia cổ tức không ưng cho lắm, đợt đấy cũng đi lùi dần đều

Còn vài phút cuối nó lại đạp, hy vọng tham chiếu tan tành…

múc tổng lực…

1 Likes

GEX chưa bao giờ là Game dễ nhỉ? =)

Nhưng mình cũng có cái tật trước giờ là Game nào khó cứ muốn phá đảo bằng được.

tôi ôm GEX từ thời GEX còn ở bên Upcom, cũng ăn ko biết bao nhiêu vòng và chưa bao giờ thua, nhưng thật sự ăn được tiền GEX chưa bao giờ là dễ, toàn phải ngậm đắng nuốt cay và nhịn nhục chịu đựng, bây giờ vẫn vậy chả thay đổi được

1 Likes

Lại 1 phiên đạp atc bẩn bựa của bọn lái lợn , công sức kéo của nhỏ lẻ cả chiều, ko bằng 15p mấy con lợn chơi dơ.

2 Likes

múc…ăn cổ tức đi thôi…năm ngoái tôi vào gex thấy ăn dễ lắm, chẳng gặp gì cả…làm mớ quyền mua, cổ tức…ăn ít thì dễ đợi ăn dài dễ bị cho lên bờ xuống ruộng…năm nay vào 41 đang om đây…nhất quyết ko cắt lỗ…quyết đấu với lái

1 Likes

Em đang cầm Gex 38.6, các bác cho em ít ý kiến tham khảo với

Tôi 41.x còn ko ý kiến…giá đấy lo nghĩ gì nhỉ? bản lính lên nhìn mấy em DIG, CEO, L14…

2 Likes

ý kiến của mình là : muốn ăn GEX phải biết nhẫn nhục bạn ạ kaka, sẽ không lỗ đâu nhưng phải chịu đựng

1 Likes

Có ai còn thấy bài của ĐNQ nói anh Tuấn đọc lệnh không vậy

nó xóa rồi, ai ở Lê Đại Hành qua hóng anh tôi cái nhỉ

Vậy lên bài xong xoá rồi ngủ ngon à :joy::joy:

ôm GEE mà cx bị vạ lây thôi thì upcom k margin ae nào cắt thì chắc qa nay là xong r mai r tính :)) dạo này thấy mấy ô a trên mạng vs mấy ô broker toàn nguồn tin thân cận bộ CA bắt bớ ai đó làm nhớ ô chú viettel 1 thời

hmmm dạo này tự nhiên nhiều ng có ng thân tg bộ CA ghê :)) bắt mấy ô liên qan đến cổ phần hóa DN nhà nước thì chắc phải mở thêm trại giam toàn tin đồn bẩn

Thâu tóm thông qua sàn chứng khoán công khai thì BCA hay BCT cũng khó vặt 1 cộng lông chân.