GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Hết hàng, gex nhẹ bẫng phi thôi, cơ hội cuối sáng sớm nay

Cổ phiếu mà cổ đông lo sợ CT có vấn đề, kỳ vọng tăng giá không, cổ tức 2021 không chia, thì không biết đầu tư vì cái gì?

cổ tức bằng tiền hay cổ phiếu thì trị giá cổ phiếu đều được cân chỉnh lại. người ta thường nói là ăn cổ tức hay tức tới cổ. Nếu bạn không đầu tư thì bạn cần gì phải suy nghĩ dùm cổ đông. Thay vào đó hãy ra quán cafe nhâm nhi và nghiên cứu các mã cổ phiếu mà mình muốn đầu tư.

Tài xế CT là Ng nhà e đây, CT vẫn hằng ngày đi làm đều đặn, bác ấy việc đầy đầu ngập cổ, vậy mà anh hùng bàn phím cứ tung tin nhảm nhí, nghe mà e đây chỉ cười khẩy thôi!cơ hội mua giá tốt nếu ai nhìn vào giá trị doanh nghiệp!

1 Likes

Nếu mà nói mua cổ phần của GEX và VGC mà phạm luật thì quá vô lý, chào mua công khai, mua theo giá trên sàn, công bố thông tin hẳn hoi, chả biết bắt vì cái gì

ai cầm cổ này thì đúng là bị tra tấn kiểu bò tùng xẻo…

Mua Gex vs Vgc hoàn toàn thượng tôn pháp luật. Theo luật mà làm, bh quay lại bảo bắt bớ, mấy ông đưa tin chắc nào bị chột ha :joy:

Lớ ngớ tin đồn mà diễn biến thật sự, sàn cho 5 phiên không thanh khoản như họ F thì ở đó mà đầu tư, sợ với mức Margin lớn, còn không có đỡ nổi. Quản trị rủi ro giai đoạn này nên được ưu tiên.

Cắt lỗ đi các bác, bỏ của chạy lấy người

Ngày càng tụt không hồi cho miếng nào :sweat_smile:

Nhìn là thấy hàng đang được gom với giá rẻ, buồn cho nhỏ lẻ

Mình đang allin Gex, đến giờ này tắt app được rồi, hy vọng qua tuần. Giờ thua rồi.

Bác nhập ở giá bn đó bác, cho em chút niềm tin, em đang cầm 38.6

Trung bình giá 3 lần, giờ 39. Trải qua nhiều đợt với Gex rồi, nhưng đợt này khá tuyệt vọng.

1 Likes

Thôi khỏi phải trấn an nhau nữa,con hàng đang xìu thì sẽ xìu một thời gian, bắt buộc phải có thời gian tích luỹ trở lại. Chào anh em, hết năm 2022 quay lại xem giá em nó thế nào, lỡ all in full margin rồi chả buồn mua bán nữa.

Cả thị trường đang nhúng đỏ. Chả riêng gì GEX.

Cục lệnh 35.5 - trò mèo

anh Tuấn bị bắt thật hay sao mà các bác vác hàng ra táng kinh thế?

Thủng 2 nền rồi, nền giá 33 đang chờ, tin với cả tức, thôi tắt app

Ae thở đến đâu rồi