GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Mai đợi chỉnh múc thêm để ủng hộ shark MP

đã chơi thì chơi cả 2 part, chứ các anh không rảnh vào chơi chỉ để tăng 3-4 ngàn hay tăng dăm 3 phiên . Câu chuyện phía trước là cả 1 hành trình lớn cả trăm ngàn tỷ …

Giá xứng tầm chơi lên siêu game chứ ai lặm gặm gì giá 4x này cho mất thời gian của nhau :+1:

17 Likes

Giá cổ phiếu bứt phá mạnh mẽ sau khi vượt cận trên của kênh giá giảm ngắn hạn (bắt đầu từ tháng 11/2021) với khối lượng giao dịch tăng cao đột biến và vượt xa mức trung bình 20 ngày. Những cây nến xanh có thân lớn và mẫu hình Rising Window xuất hiện liên tiếp chứng tỏ bên mua đang khá áp đảo.

Hiện tại, giá GEX đang test lại vùng đỉnh cũ lịch sử 45,000-47,000 và ngưỡng Fibonacci Projection 50%. Nếu GEX chinh phục thành công kháng cự này thì mục tiêu tiếp theo sẽ có thể là vùng 59,000-60,000 (ngưỡng Fibonacci Projection 100%). Tuy nhiên, giá cần phải vượt qua được ngưỡng Fibonacci Projection 61.8% (quanh mức 50,000).

Chỉ báo MACD đã xuất hiện tín hiệu mua trở lại sau khi về test mức 0. Bên cạnh đó, chỉ báo Relative Strength Index đã tăng tốc và vượt mức 50. Những tín hiệu này càng củng cố cho nhịp tăng của GEX.

5 Likes

Người giàu không có ăn xổi chốt non sợ bị úp bô đâu m.n :))

Ghế ít đít nhiều ko múc nhanh lại tiếc đấy bác

Nay bị tây lông đè à bác!quả atc đè kinh quá

Tây lông muỗi thôi, bọn nó như người máy, đủ chỉ tiêu lãi % là bán, bán xong nghiên cứu chán lại hô ngon lại vào. Tôi là kệ.

Ít thông tin bác nào còn đang phân vân ạ

Bọn nó chơi theo chart mà!vẽ đẹp nó ủn nhau vào!kkkkk

MP nói thế rồi làm t càng có động lực allin, bác nào mà có ý định chơi lướt thì t nghĩ ko nên vào ko lại nói nta úp bô

Mai quyết bán nốt cái quần đùi all in với bác tuấn!

thông tin cho bác nào chưa rõ về câu chuyện mà Minh Phương đề cập, nay lệnh to mua vào hàng triệu cổ là rất nhiều. cá mập gom hàng chờ lệnh rồi

Chắc mua từ đợt 3x ăn non ấy bác bán sớm để về quê ăn tết đây mà bác =))

Nay t thấy bên mua áp đảo mà, ko biết có kịp chạy đến tết lên 6x ko bác nhỉ

Giá GEX đang test lại vùng đỉnh cũ lịch sử 45,000-47,000 chinh phục thành công thì 6x ko còn xa đâu bác

Nay đầu phiên tăng mạnh lắm, giữa phiên trở đi táng mẹ một cái sml =)))

Vẫn cứ là phong cách 1 mình 1 kiểu của gex = )))

Cuối phiên shooting star x cái vol dài khét lẹt :laughing: cái mai tím cái u là chời

:rofl: Mấy cụ lướt lát chột giật mới hay chửi Mr.T chứ hàng của a cứ vào đúng thời điểm thì phi nhanh ít con nào bằng lắm, mà nhắc mới nhớ topic này chưa thấy chim lợn xuất hiện bác nhể, bên topic cũ của LB thì cứ phải gọi là nguyên 1 ổ = ))))

:joy: hàng của phi công Tứn mà, chart mà của ông tổ của PTKT cũng không lý giải nổi. Chim nhợn, 3 hôm nữa lại trần thì lại vào tổ hết :)))

1 Likes