GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Chia sẻ thật vs bác luôn em đang mắc kẹt ở SCR nên h liều thôi :)) còn chút lúa múc GEX để còn cái để kỳ vọng

Đầu năm đến giờ dính 3 vụ, FLC, HAG, GEX, nó bào toàn bộ lãi của năm ngoái rồi :frowning:

nay cá mập cũng mua GEX rồi, nhưng lần trước cá mập này cũng mua và bán sau khi lãi vài % :frowning:

Về phía GELEX , với tư cách là một công ty đại chúng quy mô lớn luôn tuân thủ thực hiện công bố thông tin đầy đủ, đúng quy định. Công ty kịch liệt phản đối những hành vi đưa tin không đúng sự thật, chưa được kiểm chứng gây mất an ninh, an toàn thị trường.

1 Likes

Haizz. Vẫn phải vào reo rắc hoài nghi cho anh em thì mới hả dạ nhỉ :slight_smile:

Cái thằng loss này kệ nó bác ạ, sủa chán không ai quan tâm khắc nó chán ý mà

1 Likes

Mở to mắt ra mà đọc mà nghiền ngẫm, nếu ko hiểu thì hỏi thêm hai ba cái đầu khác nữa người ta thông lão cho chứ đầu mày toàn SHIT chắc cũng ko hiểu nổi đâu.

Hơi trầm ngâm, ko cười tươi, tóc cũng ko mượt…

1 Likes

Thôi lượn dùm đi b ơi

Đợi a TM kéo thì chg mấy mà về bờ, giá này ai cũng phải gia tăng thêm dân số nhỉ

1 Likes

Khôn như Mượt, đạp về vùng giá gom thêm cp lần trước làm vòng mới :)).

ai cần bán chắc cũng bán rồi. nhìn ổn ổn hơn rồi đó. khổ thân Gex, tai bay vạ gió. hi

Hôm qua đến hôm nay anh em đã thấy giá đáy ở đâu chưa, cứ loanh quanh chứ không bật mạnh hoặc bay màu. Tín hiệu: lái đang gom hàng và giữ nhịp giá tạo đáy kỹ thuật. Múc mạnh 33-34 nào

Không phải vạ gió đâu, một chiến dịch nhắm trực tiếp vào hst Gelex trong suốt 1 tuần trước và trong lễ vừa rồi. Sau lễ thì im ắng hẳn.

đã múc rất mạnh. hi vọng nến đầu búa của thần thor giữ nguyên tới cuối phiên thì 30/4 cuộc đời nở hoa. :hammer: :hammer: :hammer:

Đã bảo vùng 34 múc mạnh là có ăn mà :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes: bây h ngồi rung đùi đợi Gex về giá cũ thôi

Nhìn gex bây giờ vẫn rẻ quá, muốn múc nữa quá nhưng em đã all in hết tiền 🥲

Ơ kìa

Anh Tuấn uy tín,không bỏ rơi cổ đông