GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

mới nhận hôm qua. :grin:

Bác nào biết nhóm z.alo hoặc nhóm Vib,er hay Tele.gram của cổ đông GEX hay VGC thì inbox cho em xin link với ạ? Em định vào group để hóng hớt mà serch không ra link

Thư mời gửi về nhà, vợ hỏi anh đu đỉnh à :((

Có bác nào làm bên Thuế cho em hỏi việc này là mục đích gì vậy? Cần cục thuế HN, chi cục HBT, và chị Minh cán bộ thuế trả lời.

Nghe có mùi r :((

Lại có mùi media nữa rồi, chẳng biết nội dung báo hôm qua nhưng có phải là hôm qua của tuần trước không.

Vui phết đây, chờ ngày mai là rõ thôi bác

Cay phết.

Tự dưng lôi ông gex vào đứng cùng 2 ông kia. :rage:

1 Likes

Tin nhắn của cán bộ thuế nay à bác?

Chả nhẽ cả chục ngàn ae cổ đông lại ko có ae nào bên Thuế ah? Cho mng xin ý kiến đi.

Theo tin thì đúng bác ah. Em có check địa chỉ mail thì đúng là mail của Thuế thật. Em cũng mail hỏi mục đích theo địa chỉ ý luôn, mà chắc chả mong nhận đc hồi âm. :joy:

Nếu có chuyện gì sẽ có báo chí truyền thông đưa tin! Các bác đừng hoang mang vì vài tin nhắn ■■■■ chụp màn hình

Thuế thì đã sao, công ty to như thế nó có cả một ban bệ chuyên về thuế rồi!

Tin nhắn kiểu kia rõ ràng là nhằm vào gelex. Công ty có nội tại, làm thật ăn thật chứ có bơm thổi như flc hay làm láo để nâng giá đất như tân hoàng minh đâu! Tỉnh táo lên và chọn lọc tin tức

Gelex làm thật và làm tốt cho xã hội! Điều này đúng với đường lối của Chính phủ, mua cổ phiếu vì nội tại doanh nghiệp chứ đừng mua vì tin đồn

Một con chim nhảy vào đăng cái ảnh rồi giả vờ như mình cũng nắm gex, buồn này kia ble ble :joy::joy:

1 Likes

Bác ở trong nhóm này hay ai gửi cho bác bác có thể hỏi họ xem. Group thuế của quận huyện nào, hỗ trợ người dân ở đâu mà từ 08/04 đến bây giờ mới nhắn tiếp nhỉ? Bình thường em ở group nào quận huyện họ nhắn nhiều lắm.

2 Likes

Mới đây lan truyền tin anh Xyz của S*B bị cấm xuất cảnh nhưng đến giờ báo chí cũng chưa thấy đăng gì.
Những tin nhắn ở Z.a.l.0 cũng là chưa được kiểm chứng, mà đã tin không chuẩn các bác cũng đừng nên share đi share lại làm gì, càng đạt được lợi ích cho ông tung tin.

2 Likes

Mới bắt 1 em đăng tin nhảm còn chưa sợ.