GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

đkm, lại vác hàng ra táng ah >"<

14h10 Tây bắt đầu giải ngân

vãi thật, hôm nay họ FLC cứu thị trường, người trở về từ lòng đất. Gex chống cự vậy là khá tốt rùi.

Hôm nay phải lấy mốc 30 thì mới đúng anh trai à.

Còn 30 phút nữa. hehe. Ko được thì để T2 a Tuấn lo. :grinning: :grinning:

Thật sự là không gấp gáp gì,nhưng những mất mát của tuần này cần phải lấy lại mới có đà cho tuần sau hồi phục.

Cạn cung rồi không ai bán ra nữa các bác ơi

Yên tâm tí 30.4

Tuấn nói là làm bác mới vào Gex thì ngồi im mà nghe ngóng, thở ra thối quá

Thị trường không muốn hồi phục mình G khó làm nên chn

Tôi nói nhiều sợ các anh lưu lại bảo tôi thao túng cp :joy::joy:

1 Likes

Trước giờ ATC Tây nó múc 1,6 triệu cổ, cảm ơn người Việt

các bác toàn đi làm giàu cho các a tây, e cũng ếu hiểu đc

Người Việt bị tâm lý. Bao nhiêu lần cũng không rút ra kinh nghiệm được. Cứ thấy tin ra là bán, không hiểu rõ ràng, nên hôm nay không được mốc 30. Nhân sự có người này nghỉ thì người khác giỏi hơn thế vào. Dẫn doanh nghiệp đi xa hơn.

anh Thọ vào thay ông Linh này đấy, Thọ siêu giỏi, khả năng cao sau khi vào HDQT sẽ giữ chức vụ lớn

2 Likes

Đang định tag hỏi @MinhPhuong thì đã thấy MP vào rồi. :slight_smile:

Thế phải về xin má ít tiền, thứ 2 múc thêm với a Tuấn. :muscle:

em biết bác Thọ này. giờ bổ nhiệm phó tổng phụ trách rồi. sẽ vào HĐQT nhưng ko phải thay a Linh, vì a Linh là TV độc lập

nay nước ngoài lại xúc 1,6 triệu, kinh dị. múc 1 tuần liên tục gần 15 triệu cổ. Sự thay đổi mạnh mẽ của GEX đang thu hút sự chú ý của nước ngoài. Theo tin MP mới nhận thì nước ngoài đang muốn tiếp tục nâng sở hữu lớn vào GEX thời gian tới

anh em nhỏ lẻ fomo trong nước khỏi lo nữa nhé, :wink: chính ra sau này cơ cấu cổ đông của GEX toàn tổ chức lại hay. Giá CP sẽ chắc bền hơn

1 Likes

anh nhìn Thọ khi về gelex toàn giữ chức vụ chu chốt của tập đoàn, mới ứng cử vào HDQT của VGC kìa

1 Likes