GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Từ lúc có tin cty con lên sàn là GEX trần riết =))))

2 Likes

GEX đang được ShinhanSec VietNam cho vay tỷ lệ 45% nguồn ko giới hạn, ko có giá chặn, với lãi suất margin chỉ từ 10%/năm. Ae nào chiến mời qua bên E tham khảo dịch vụ ah. Chúc Ae đầu tư thành công.

1 Likes

Lái kê lệnh chặn đầu giá như thế tức là muốn đánh lên đỉnh mới nữa. Anh em cẩn thận điểm ra điểm vào đừng để bị úp bô như hồi cuối tháng 11 xong lại quay ra chửi MP thì oan quá.

3 Likes

Từ hôm 30 tới giờ toàn xanh với tím bác nhỉ, sắp vượt đỉnh cũ rồi :))

Là sao bác?

Nước lên thì thuyền nổi, dòng thông tin có lợi vào GEX nó liền kê lệnh mua trần tạo FOMO dụ anh em, xong xả hàng tầm 46.35-46.4 cho anh em tha hồ hốt. Trái bán phải mua thôi.

3 Likes

Mấy bác lính mới thấy hô là cứ thế cắm đầu vào ko thèm xem điểm vào có hợp lý ko xong lúc xuống phát lại quay sang chửi úp bô lùa gà, như bên topic Lb mọi ng đang thảo luận hay bị mấy con chim lợn vào chửi nhiều quá phải đóng lại :((

1 Likes

Em đang đu pic ngon lành thì thấy bị khóa, chả hiểu @@

Đè giá con Gex được cả tháng cho chúng nó hốt chứ đâu. Tôi được bảo con này nội tại tốt nên quyết đầu tư tích sản rồi, chứ chơi lướt dăm bữa thụt một lần đỏ quạch ai chịu nổi.

Thông tin ở đâu vậy bác

Chim lợn nhiều quá làm ảnh hưởng tới tinh thần anh em đang cầm Gex nên chắc LB đóng lại bác ạ

Nhìn DN tài sản khủng như vậy là quá đủ uy tín để cầm r, hàng ngon nên bị lái đè vcc luôn ý. Chơi lướt thì quá phí 1 con hàng sang xịn mịn như này =))))

Thế Ceo ngày trước điểm nào vào hợp lý,ngày trước Ceo từ 10 lên 15 nhiều tay cũng sợ úp bô, xong lên 20 nói lái kê lệnh,xong lên 30,40,50,60,cứ sợ úp bôi,người ta ăn ngập mồm,tay thì suốt ngày cứ sợ úp bô nên đói quanh năm

1 Likes

lái gom phiên atc cả hơn tháng nay ai rảnh úp bô 4x hả mấy bác :))

Ăn lồi mồm nhưng tay vẫn cứ cào phím đã bác nhỉ =))))

Giá nào cũng hô phân phối, hô xả. Bản thân 100 cổ cũng không có nhưng giỏi PTKT lắm. Đi chơi hàng cờ bạc nên ăn dc vài line đã bán. Tư duy ngắn như cái đầu buồi, tin tướng dạy người giàu đầu tư :))

Tôi cứ thấy chỉnh là lại gom lúa để vào thêm thôi, cơ bản là nhìn thấy khối tài sản của Gex + thêm hàng ngày đi làm về qua tòa nhà Gelex chỗ Lê đại hành đất vàng trung tâm HN như này làm t có lòng tin nó còn lên nữa

VGC lãi kinh vậy, công ty con mà còn như này thì công ty mẹ chắc còn khủng nữa

Trên thị trường này phải nhanh và nhạy bén,đánh giá cái nào giả cái nào thật

Xuống cũng kêu, lên cũng kêu thế bác =))))