GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

vl thặc

Nói qua cũng phải nói lại tí, Tuấn lái con thuyền như cục cứt.

ATC lại bị đè! Vừa vừa phải phải thôi chứ.

đè thì sáng mai mới có giá ngon mua chứ :v

Thì nó đặt mua 10tr CP bắt đầu từ 25/4, trong time chờ mà GEX càng xuống nó càng có lợi (25/5 là hạn cuối khớp 10tr CP)
Thế nên mình mới từng cmt là trong time TT rớt điểm thê thảm mà GEX giữ được giá này là quá tốt rồi…

Đánh kiểu này dám đi ngang từ 27 tới 28 hết tuần sau. Chắc Tuấn gom 7tr cổ. Rùi mới dùng 3tr đánh lên. Đè trong phiên liên tục. Cuối phiên nhỏ lẻ hoảng quá nên nạp ATC. Đúng là cái đầu của dân tài chính mà. :sleepy:

1 Likes

Thanh khoản TT ng.mai sẽ đc cải thiện do hàng bắt đáy về nên có thể ng.mai sẽ lại lên 28 thật đó bác ạ…
Chắc rền rứ 28-30 hết trung tuần tuần tháng 5, bác nào máu liều tầm này vẫn vào giá tốt :joy:

1 Likes

Giá này là quá tốt rùi. H thị trường bóp margin rùi nên vol to là không thể. Chỉ cần chủ tịch rộng lòng quất cục 500k vào ATC là nó tím ngắt. Làm chừng 5 ngày là tới 5x ngay ấy mà. :crazy_face:

500k tím vào mắt

chắc chờ sang tuần CTCK mở lại margin để có lực kéo thôi

vậy cần chủ tịch rộng lòng hơn nữa. :crazy_face:

Thằng đó nó không mua kiểu đấy đâu mà bác mong :joy: :joy: :joy:
Nếu thích làm kiểu đó, nó làm từ lâu rồi, và nó thừa cơ hội để làm nhiều nhiều lần với nhiều mã CP khác nhau luôn :joy: :joy: :joy:
Mượt mà khác Còi cọc nhiều lắm bác ạ…

Logistic giờ vào có muộn ko bác ?

Mình hóng hớt vào đc VOS giá 13,6, hy vọng phiên mai giá ổn để bán cứu chút % TK âm
Các chuyên gia mình đang hóng hớt bảo dòng phân còn ngon hơn Logistic
Logistic có HAH đc đánh giá cao nhất và vẫn nhận định còn vào đc bác ạ…

Cảm ơn bác nhiều. Năm ngoái mình vào PVT cuối cùng âm rồi cũng cắt .

Con sóng hồi nhà nhà vừa rồi thì Gex lại quay về vạch xuất phát, haiz đến nản

Rồi xong, chưa thấy T+3 xả hàng, kiểu này thì lấy đâu ra hàng mà mua :joy: :joy: :joy:

VGC tăng mà GEX giảm hôm qua à, giờ cả 2 cùng tím kết phiên ae nhé

Dự đoán hôm nay GEX, VGC cùng tím đấy ae

Lại VGC, qua dùm bên đấy mà hô hào đi, sao cứ vào topic GEX mà hô vậy???
Không thấy vô duyên à, hô hào kiểu méo gì vậy???

2 Likes