GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Giải thích giúp bạn dựa theo điều gì mà về 17k ko? 22 còn tích luỹ bao lâu kìa.

Sắp bị phọt seo hay sao mà tức sùi bọt mép lên thế.

Tưởng bác bán Gex sang IDC, giờ vẫn còn ah

1 Likes

Ôm cả 2 mã bác ạ…
GEX chiếm 40% tổng TK cơ :joy:

2 Likes

Giải thích nhận định về mốc 17k đc ko ông bạn?

Ko bác. Ôm cả 2, còn mua thêm, chưa rụng 1 cổ.

2 Likes

Ôi thôi, con choá đuối lý thì im mõm vào, thở ra câu nào là ngu câu câu đấy …
Thích tỏ ra nguy hiểm thì cũng nên hiểu 1 chút về CK cơ bản đi con choá ạ.
TTCK không phải muốn nói gì thì nói đâu, về học hành tử tế rồi hãy đi sủa dạo nhé :joy: :joy: :joy:

Mấy con gà trong đây sẽ là lũ last bull turns bear dìm gex xuống 17 chứ ai

Giải thích tại sao về 17 đi. Nói người khác là gà xong không giải thích được tại sao.

Không giải thích được phải không con choá ngu :joy: :joy: :joy:

Mọi người nên bình tĩnh, nếu giảm quá thì cắt. Con số 17 thực ra có ý nghĩa đấy. Nếu các bạn nắm đủ lâu, trước chia các bạn sẽ thấy mốc 17 là mốc sau chia, nhưng phiên đấy nó trần nên không nhìn ra. Thân!

1 Likes

Anh em chơi chứng còn người còn của. Đừng ai nghĩ dại nhé. Thị trường xuống ai cũng lỗ. Đừng cãi nhau làm gì cho mệt đầu thêm nhé.

Ý bác là sau khi chia CT vào tháng 6-2021 hay là sau chia đợt tới đây?
Chia CT đợt tới có 5% thôi mà, sao xuống mốc 17 được?

Đợt tháng 6 năm 2021, nhưng thực tế nó tầm 19 mới chuẩn. Nên có 1 hỗ trợ cứng 20

1 Likes

Vậy thì nó liên quan gì tới giá GEX bây giờ nữa hả bác, DN họ đã phát triển thêm bao nhiêu rồi.
Nhìn BCTC Q1 mới ra so với Quý 2 - 2021 thì bác thấy…
Nếu gặp trường hợp xấu nhất, TT vẫn bị đạp nằm sàn đến hết ngày 12-5 này thì thậm chí GEX còn không có giá 17 nữa cớ bác ạ.
Thế thì thằng củ lol kia nó cũng chả có căn cứ nào mà thở ra câu GEX về giá 17 cả.
Có chăng là nó sủa mõm thế thôi…
Nó còn bày đặt sủa bằng tiếng lóng nữa, thực chất chả có cái gì trong đầu :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Ok bạn. Doanh nghiệp tốt, tăng trưởng mạnh đấy là mình mua và nắm giữ. Cổ phiếu xuống ai cũng xót. Mọi người bình tĩnh. Chúc mọi người quyết định sáng suốt thời gian tới, sẽ còn khốc liệt hơn giờ nhưng năm nay khác giai đoạn 2010 đến 2013.

1 Likes

Cám ơn bạn đã nhắc nhở…
Mình sẽ lưu tâm…
Bản thân mình đã nhìn nhận từ mấy ngày trc rồi, nếu Vni thủng 1200 sẽ là thảm hoạ…
Và lúc ấy thì điều bạn đang nhắc tới sẽ xảy ra…

thị trường thật thảm khốc, ai cũng lỗ nên đừng nặng lời nhau nữa mọi người ơi…

8 Likes

Okie tình yêu :heart_eyes:

1 Likes

sao các bác bán GEX như kiểu cty sắp bị phá sản đến nơi thế