GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

mai ai còn vốn giải ngân vô GEX trung bình giá thôi

có tiền nữa đâu :frowning:

1 Likes

Thui bỏ qua cho nhẹ lòng. Được ngày anh em xôm tụ như thế này là vui rùi. Không những lúc vui như thế này mà cần những lúc khó khăn nhất, anh em vào động viên nhau qua cơn bão giá. :heart_eyes:

Bác về 27x là sướng rồi,anh em phải 40x mới thấy bờ

2 Likes

e sát lưng bác 39x

1 Likes

Mà đợt này đang hè, tranh thủ ngoài đảo hưởng thụ luôn bác ạ

Mình kéo thêm nhóm bạn vào tỉa lệnh, tối qua thức tới 1h sáng để viết ra tâm tư của mình mong các nhà đầu tư nhỏ lẻ đoàn kết với nhau vì giá trị tương lai của doanh nghiệp. :muscle: :muscle: :muscle:

2 Likes

xui tận mạng thiệt, e vào từ trc tết đây bác ạ hahaha, cơ mà phải theo lao đây này :joy:

1 Likes

Câu chuyện là lượng hàng bán ra không phải từ cá nhỏ,mà toàn lệnh lớn từ cá mập đè giá. NĐT nhỏ lẻ đoàn kết từ vùng giá 3x, xuống 2x và chạm đáy nỗi đau 19. Thực sự là quá sức chịu đựng.

2 Likes

hôm qua phải bán 5k cổ sàn để đưa tài khoản về 0.25 trước ATC. ai ngờ kéo ATC cái rụp. Khóc hết nước mắt

Thôi tai qua nạn khỏi,vẫn còn hàng để tiếp tục hy vọng.

1 Likes

bọn short quá thành công, MP có hỏi các anh tức không chịu được, quá thiết hại cho DN.

2 Likes

kho chết nhiều lắm Phương à

Sao mấy h.nay nàng không vào “cò men”, để bọn cò mồi, chim lợn vào phá pic loạn cả lên…
Đôi khi nàng “cò men” vài lời lại có ảnh hưởng tốt hơn cả trăm câu chửi của mình đấy :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Mấy phiên rồi chúng nó tung tin để short đấy mà . Cay không chịu được

Gex cố lên , bọn truyền thông bẩn cũng sẽ có ngày như thằng Quỳnh thôi

MP nói sợ mọi người không tin, vì toàn tin đểu chúng nó chế ra rồi loan chuyển za lo, tele…

MP gần các anh nhất hàng ngày nên biết thừa bọn fake, giờ bọn báo bẩn và media bẩn nhiều nên mọi người phải biết chắt lọc thông tin.

GEX ngon quá chúng nó muốn short xuống cướp công ty đấy mà, có điều cướp vào mắt.

Cho nên riêng tin tức về GEX mọi người trong topic chỉ tin MP thôi nhá. còn nhưng cái chúng nó chế như ở trên gần nhất vụ BIDV chắc mọi người cũng thấy rồi đó, đích thân ngân hàng phải đính chính với DN

5 Likes

MinhPhuong còn chơi BVB không

tội Tuấn Mượt và tội nhất là bản thân mình
Tuấn Mượt mua xong chưa Phương nhỉ

Mọi người nhớ 2 thằng chim lợn thối tha này để mà tránh xa chú g nó nhé

Có ai quen C03 chuyển thông tin của nó cho họ được không nhỉ!?

1 Likes