GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Chuẩn đấy :))))

Tính ra shark MP hot ghê nhỉ, lần nào lên bài cũng hot hòn họt đông ae vào hóng hớt :))))

1 Likes

GEX đang được ShinhanSec VietNam cho vay tỷ lệ 45% nguồn ko giới hạn, ko có giá chặn, với lãi suất margin chỉ từ 10%/năm. Ae nào chiến mời qua bên E tham khảo dịch vụ ah. Chúc Ae đầu tư thành công.

1 Likes

kinh nhở, giờ đi topic nào cũng thấy ông SSV cho vay margin =))))))

2 Likes

GEX đánh gắt quá, tưởng vậy mà không phải vậy. Ngày trước quay tay cho dân tình fomo, ngày sau kéo luôn một phát gãy trend gãy chart mới chịu, hàng anh Tuấn bao giờ cũng khó nhằn

1 Likes

Phen này kéo lên 5x chắc rồi :smiley: không nghe các bác trên phân tích à

Công ty nào giờ chả cho margin Gex 45% hả anh ei, năm sau chắc lên 65 - 90% mới vừa cái nư tụi em ấy : ))))

Tranh thủ lúc hàng đang nóng,chứ vào mấy topic bank mời chào chắc bị đuổi =)))

Vì MP phím cho toàn con hàng ngon, mà ngay chân sóng chuẩn bị vào bờ thì lại chả hót :laughing:

Đuổi còn nhanh hơn tống cổ chim lợn, chỉ có lùa anh em là giỏi :))))

Tuần sau không biết chỉnh hay… lịch sử lặp lại 10 phiên xanh tím nức lòng mề :heart_eyes:

Tuần tới tiếp cận mốc 6x,tuần tới nữa vượt 6x,đóng cửa trước Tết giá khoảng 65

1 Likes

VGC có báo cáo lợi nhuận rồi, GEX có chưa các bác?

1 Likes

Có chắc lên 6x =))))

lên 6xx trước tết gom mạnh đi các bác thấy chủ tịch báo lên 8xx quý 1

1 Likes

Bạn mới chơi chứng à, theo luật chứng khoán Ctck chỉ dc cho vay tối đa 50% thôi. Bên mình lợi thế vốn ls rẻ và nguồn ko bị căng thôi, chứ tỉ lệ vay theo quy định của Ủy Ban Chứng khoán Nhà nước rồi bạn nhé.

1 Likes

Chuẩn rồi. Mà bên bác có ứng dụng riêng gì chưa? Bên bác LS tốt đấy, có build ứng dụng ngon lành nữa thì ổn

CÓ app có phần mềm mới rồi bạn.

Phí giao dịch có môi giới và không có môi giới bên mình đang áp dụng ntn thế bác?

Mong 2 tuần cuối trước Tết củi lửa không sao, mấy nay báo chí đưa nhiều tin về BDS quá