GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Gelex có gì? 1. BĐS, BĐS CN: Sở hữu VGC thuộc hàng top đầu về quỹ đất, dự án hình thành trong tương lai (Chính vì em vgc mà hst Gelex bị đội gen ăn tức ở nó đập cho bằng các tin bẩn vừa rồi). 2. Sản xuất công nhiệp: Dây cable điện thị phần số 1 VN (Các dự an trọng điểm quốc gia sẽ đều trúng thầu hết đó: SB Long Thành, Cao tốc…). Ngoài ra còn sở hữu nhà máy BA Đông Anh cũng sẽ nghiên cứu làm PIN tích điện năng cho các nhà máy năng lượng tái tạo (Cái này thành công thì khỏi bàn). 3. Sản xuất và phân phối điện (Năng lượng tái tạo): Mời các cụ tự gg xem các dự án của nó hiện tại và tương lai khủng như nào nhé (Mới có doanh thu Q vừa rồi thôi mà đã vài trăm tỷ rồi). 4. Nước sạch: Chi phối nhà máy nước sạch Sông Đà sắp tới cấp nước cho 1/2 dân số HN (Sau khi hoàn thành đường ống dẫn thứ 2). … 5. Lãnh đạo (Cái này thì chắc ít hst có được): C.E.O TM cùng dàn lãnh đạo cực kỳ trẻ trung, tham vọng và đặc biệt là tầm nhìn cực tốt (Xem các vụ M&A cưc chất thì biết…) … Note: hst Gelex sẽ là con mồi để nhử đại bàng bên Mẽo nhé (Nâng hạng thị trường) nên các cụ cứ tranh thủ thôi. Cụ nào chót múc trên ngọn lần trước thì chịu khó ngồi hóng mát tí rồi sẽ có quà thôi. …

1 Likes

Bạn nói giùm mình công ty cổ phần niêm yết lên sàn làm gì thế bạn? không phải là huy động vốn bằng cách bán cổ phiếu à bạn?

1 Likes

Cảm ơn bạn đồng hành nè, có nhiều bạn trong diễn pic này là “chim lợn” lắm í.

Không chừng tối nay các “chim lợn” tung tin bắt bớ, thanh tra tùm lum…các bạn đề cao cảnh giác nè, hihihi

1 Likes

Mục tiêu của các doanh nghiệp từ khi mới thành lập đến lớn đều gọi vốn để đầu tư, kinh doanh…Cái đích là IPO, rồi phát triển bền vững…

REE và GEX là cổ đông lớn của Viwasupco…Một anh cổ phiếu chạy lên cao, một anh bị “đạp” te tua từ nhiều kênh khác nhau…

Hi vọng GEX sẽ về với giá trị thực

1 Likes

Mô hình Ree, gex ko khác gì nhau.
Đó là lý do. Khối ngoại rất kết.
Phát triển bền vững.

Sự khác biệt có chăng ở khía cạnh pha loãng. Ree chủ yếu phát điện, nước sạch, bđs. Gex phát điện, thiết bị điện, nước sạch, bđs cn, VLXD

Quả trả nợ trước hạn trái phiếu đang chứng minh gex dòng tiền càng ngày càng khỏe. Lãi về sớm hơn dự kiến nên các khoản nợ vay giảm tốc độ chóng mặt , mô hình Gex và ree giống nhau . Ăn chắc mặc bền , giảm nợ tăng tài sản là cốt lõi

1 Likes
2 Likes
2 Likes

cảm ơn bạn, thông tin rất bổ ích

1 Likes

Quy hoạch điện 8 đc phê duyệt. Thì gex sẽ là lợi ích kép. Thiết bị điện và phát điện (NLTT).

Cái nước sạch này. Cả REE, GEX. Không ông nào chịu nhả đâu.
Và cả 2 ông cùng làm giai đoạn 2, nước sạch.
Nguồn chính hn là Sông Đà và Sông Đuống.
Sông Đuống của shark Liên. Oai hùng cỡ nào. Thì viwasupco còn xịn xò hơn, còn có giai đoạn 2.

Cảm ơn bạn chia sẻ nè, mình mong pic sẽ nhiều bạn đồng hành…mua theo hướng giá tri nội tại, tiềm lực và phát triển bền vững, cho đến lúc này sau 6 năm gắn bó GELEX, anh Tuấn xem nó là tâm huyết rồi…

Cũng mong pic sẽ có cách nhìn nhận sâu sắc hơn và thể hiện tầm là cổ đông GEX đúng nghĩa, chia sẻ chân thành…Các bạn “chim lợn” họ có cách nhìn của họ, phúc hay hoạ mọi người đã rõ qua gương bạn Đặng Như Quỳnh…

Mong pic thật đoàn kết, chân thành…anh Tuấn đã cùng đồng hành cổ đồng GELEX bước đầu vượt qua những biến cố mà vó lẽ với mình cũng không thể tưởng tượng được…GEX vì “tin đồn” và sự thiếu sâu sắc của nhiều cổ đông mà giờ bị bán như cổ phiếu rác, bản thân mình cũng bị thiệt hại nặng (về mặt lợi nhuận vì mình là cổ đông dài hạn từ mấy năm nay rồi).

Nếu anh Tuấn mà không chân thành và vì cổ đông, GEX càng rớt anh ấy càng gom, vì nội tại doanh nghiệp tốt và minh bạch (xưa bạn bỏ đi nó chỉ là mảnh đất hoang giờ bạn quay lại nó là vườn cây trĩu quả - bạn nói đó là do mình?). Đợt này anh Tuấn đã vì cổ đông hay nói đúng hơn là những người tin anh ấy.

Mong pic đoàn kết, chân thành (mình thì cổ đông dài hạn từ lâu, chim lợn mình không ngán, phân tích không có cơ sở mình không ngán…)

Mong bạn (Vaconi) và những anh em khác vững tâm và đoàn kết. Tuần mới an vui nhé

2 Likes

Trước bão giông, biển thường tĩnh lặng…
Chờ đợi tháng 6 khởi sắc…
:sneezing_face: :sneezing_face: :sneezing_face:

1 Likes

anh Tuấn như kiểu được “Nhà Nước” hỗ trợ vẽ đường cho hươu chạy ấy. đánh đâu thắng đó. lạ lùng

1 Likes

Gốc cổ thụ. Tầm này nắm GEX dài là ăn đậm. :kissing_smiling_eyes: :kissing_smiling_eyes: :kissing_smiling_eyes:

1 Likes

Hôm nay lệnh đón phía dưới có vẻ mạnh nhỉ :slight_smile:

Đứa nào mới đớp tham chiếu 200k cổ. Lệnh đè trên bị thất bại. Tầm này tụi kia muốn cover lại giá rẻ coi bộ khó.

1 Likes

Toàn mấy og đầu có sạn cả đấy chứ ko phải đớp bừa đâu b yên tâm mà nắm