GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Toàn vị trị đắc địa thế này bác nhỉ, thế mà vẫn 4x quá rẻ cho 1 cổ chất lượng như thế này

Vượt đc DIG thì hơi khó bác ạ, chỉ mong hết tháng vượt 6x 7x thôi là vui rồi

Chỗ này gần công ty tôi nè, hàng ngày đi qua ngó phát lấy động lực để allin :))

Câu này nghe quen quen đợt tháng 11 , tháng 12 cũng kêu Gex lên 6x hay 8x gì đấy xong lại bị đè cho tơi tả luôn :((

Phiên ngày mai Gex tiếp tục ce cho mà xem

Ko phải cứ nói vượt là nó đánh dựng đứng cho ăn ngay được. Đâu dễ vậy :rofl:

du an nay la khach san ban nhe. ben minh thiet ke 4 tang ham, 7 tang noi

mình đã lên tàu gex ở mức giá <48. Món quà

Hello Tuần mới!
Tiếp tục hành trình Follow The @MinhPhuong - Follow The Winner!
Chúc anh em vững bước theo đuổi hành trình chinh phục đỉnh cao mới của GEX

1 Likes

Sáng nay 6h sáng e chạy bộ lên hồ gươm phố cổ , đi thực địa cho các cụ về khu đất vàng 10 000 m2 nằm giữa phố cổ HN của GEX cho các cụ đây

Vị trí ngay ngã tư đường Lý thái tổ và Trần nguyên hãn ( ngay cạnh Métropole Hà Nội ) , giá sở đây đang dao động quanh 1,5 tỷ /m2 . Lô đất này thì cụ tổ của Tân hoàng minh luôn .

Dự án em xem thấy xong phần hầm , đang lên tầng, nhà thầu là Newtecons . Đang thi công rầm rầm phía trong

hình ảnh

5 Likes

Gex giá đang tiến tới 3 chữ số

Lô này thì đỉnh của đỉnh, vị trí ngay tại trái tim thủ đô, giá trị trường tồn ngàn năm, rẻ là tôi múc ngay mấy mét vuông rồi đợi Tuấn mượt đến chém giá gấp đôi lấy tiền cafe.

1 Likes

Đoạn TNH này được cái đường xá vừa đẹp vừa thoáng người, xịn đét

1 Likes

Đất vị trí kim cương như này ăn đứt so với TMH luôn, thế này mà giá cp ko lên nữa thì chịu chết đấy

1 Likes

Thấy các cụ dự đoán là hết Q1 lên 1xx nhưng nhìn tình hình thị trường như này thì e nghĩ ko đến hết q1 đâu

Đết nói nhiều, Trước tết 6x, Q1 - 8x, Q3 - 1xx

1 Likes

Vị trí kim cương trong HCm của gelex đối diện sở Hose đang chạy đua với dự an ở HN , miếng này cũng bố của Vàng luôn

Tiền gelex không thiếu các cụ, cập Nhật lô đất vàng 70-72 Nam kỳ khởi nghĩa của Gex cho mọi người

hình ảnh

2 Likes

Thông tin hot quá bác

Bác nói gắt vãi nhg mà chuẩn ý t đấy :)))

1 Likes

Giữa tháng 3 là 1xx rồi nhé,đoạn 6x chạy mới ác,đoạn 7x lên 9x chắc mất khoảng 6 phiên

1 Likes