GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Đúng rồi bác, vẽ ngắn nên k nói đc gì nhiều. Chỉ là làm cái tp nhỏ để kiểm soát LN chút thôi

Nhà mình muốn tím hơi khó nhỉ cứ lên đến 70 75 là bắt đầu bán ra mệt mỏi ghê

còn phiên chiều lo gì

:> 6 tháng rồi mới được tím có 2 -3 lần bác ah thèm tím quá

chờ cú hích đầu tư công, đấy mới là động lực lớn nhất cho GEX

1 Likes

cái quy hoạch điện 8 hả bác

Bình tĩnh thui. Sáng nay khối lượng tốt, đợi phiên chiều. :muscle:

Quy hoạch điện 8 là cú hích cho cổ phiếu nhóm ngành điện, GEX có vẻ là theo nhóm BĐS KCN hợp. Nên chờ cú hích từ giải ngân hơn 150k tỷ vào đầu tư công ấy

Cục 24 to quá, mãi không vượt được😭

cả sáng khỏe đến chiều tt chỉnh lại đi đầu xuống đất trước. GEX cứ vậy sao lớn nổi, đánh mất dạy quá đấy Mượt ạ

Đánh thế này thì khó kéo dòng tiền vào fomo lắm😭

mai vượt cản 24 lại mút chỉ cũng nên

:))) e cũng chẳng rõ nhưng em thấy nhiều gói thầu bên em bị hủy ngang vì không đáp ứng được thời gian sản xuất chứ đừng nói chạy theo cái quy hoạch điện đó, làm có xuể đâu

1 Likes

e đang fomo mai mà lên 24.2 thôi chắc em ra luôn quá chứ mục tiêu 25 khó lắm vì chưa chắc mai sàn đã tăng. Chiều nay nó đánh theo tin BDS quay đầu cạp đất hài

1 Likes

https://fireant.vn/home/content/news/10147385

Không lỗ, thậm chí lãi đậm. không bi phạm tỷ lệ nợ/vốn chủ, đảm bảo an toàn tài chính. Thậm chí trả trước cả trái phiếu riêng lẻ
Vậy mà gex bị bán như cổ rác…
Sớm thôi tay to sẽ nhìn thấy điều đó, chỉ cần anh Tuấn đồng thuận đừng đè cổ nhà anh ra mà gom thế nữa :((

kkk giá này mà bán nếu có lãi thì ok đấy, chốt lời có bao giờ sai đâu. Còn lỗ thì quá dại

Vấn đề của chúng ta là vững tâm lý. Không nên nôn nóng. Cổ gex nắm dài tới cuối năm sẽ ăn dày thui. Cho dù có đu tầng 11 đi nữa thì phải nắm thật chặt. Gió có mạnh cũng nắm chặt để ko rớt hàng. :yum: :yum: :yum: Rùi màu tím sẽ trở lại với chúng ta thui.

1 Likes

Cứ yên tâm ôm thôi.

cho hỏi, có phải em nó đang sửa phanh chân không, mình cả đời chưa đi xe ô tô bao giờ không rõ :))