GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Thông tin cập nhật : SUB1 niêm yết có thể đạt vốn hóa 40-45 ngàn tỷ , tăng thêm 15-20 ngàn tỷ do lợi nhuận vượt trội năm nay .

các mức cơ sở trên định giá P/e ngành SX và lợi thế thương mại

21 Likes

GEX giá phải 3 chữ số mới xứng tầm

1 Likes

thế thì ngon quá chị MP ơi

1 Likes

em mong đến tầm 6x thôi ! Sếp lạc quan quá không ?

1 Likes

GEX giờ là siêu blue mỗi ngày giao dịch> 1000 tỷ , các anh chuẩn bị cả 2 SUP cả trăm ngàn tỷ niêm yết thì cuộc chơi này đâu có có phải vài phiên lên xuống vài ngàn… đây là 1 cuộc chơi có sự chuẩn bị kỹ càng …

16 Likes

Mất hàng GEX rồi, có nên mua lại k :((

1 Likes

Gom đủ 15 tr giá rẻ xong chiều nay tàu lại tăng tốc nhé,chiều nay sau 1h30 đánh ce

1 Likes

múc ngay gía đỏ còn kịp, để nó xanh thì lại biết thế

1 Likes

mua đi bạn. kk

1 Likes

Thấy tàu bất ngờ tăng tốc chưa? Sáng giờ gom thôi,đủ rồi tàu đi nào,Cục 500 k tàu hốt trong 1 phút thôi

1 Likes

5x chỉ là giá 50% của e nó trong 2 tháng nữa nhé,hãy kiểm chứng comment này nhé

2 Likes

Gex chiều bay nhé. Ceo lên tầm 100 là ngưỡng của nó rồi. Giờ ae sợ đu đỉnh thì còn con nào ngon ngoài Gex? Tuần này Gex chạm đầu 6 nhé

Đã chuyển bánh rồi không gì cản nổi nhé,tăng tốc để còn bắt kịp Dig ở phía trước nhé

GEX thì k phải nghĩ chờ đợi và kiên nhẫn :)). Siêu tên lửa

1 Likes

Tốc độ sẽ gia tăng khi lên cao,cứ xem giá trên 6x tốc độ đi như thế nào nhé

Nhanh chân lên tàu, các anh đang xúc từng lệnh 50k, 70k, 140k bay vèo cục 49 kìa.

5 phiên ce liên tục với e nó là trong tầm tay

Sắp tới sẽ có lệnh mua 1tr thậm chí là 2tr

Thôi, tôi xin, tôi không dám tin. Chưa bao giờ thấy lệnh cỡ triệu trừ đợt hệ thống FPT mới vận hành, thị trường bị treo và dồn lệnh thì có. Mà làm vậy tăng không bền kiểu thúc ga về đích rồi úp bô, không hay. Tốt nhất mỗi phiên 6% thôi cho có lộc.

Vấn đề là bên bán có đặt được khối lượng đó khí giá lên cao không,là tôi thì tôi cũng xúc như vậy,không xúc còn có hàng không mà xúc,đúng là thấp thủ