GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

13,2tr cổ giá sàn đã bị xúc hnay. Sớm thôi sẽ chẳng còn cổ trong tay nhỏ lẻ nữa. Nhẹ tàu lại lên 3-4 cây tím.

nhỏ lẻ nào mua vậy b? toàn lệnh lơn cá mập mua

Xanh hay không là nhờ anh tuấn thôi. Mà anh hay có món sườn 3 rọi. Không sàn thì thôi. Sàn phải 3 cay

Theo anh Tuân quen rồi, cứ chuẩn bị kịch bản thôi mấy bác, sàn thì gom tiền mua lo gì

Đánh hàng anh tuấn quen tay à:rofl::rofl:

Quen tới mức vào ATC đạp xuống mấy giá mà :laughing:

Có công chim lợn, có ngày lượm hàng rẻ :3

MP nói rồi các bác đừng nhìn theo phiên hihi nay hiệu ứng từ bđs dính tí bđs cũng lây. Mà lái gom hàng gía sàn khét quá

Đơn giản vậy sao? Hôm nay toàn nhỏ lẻ ăn hàng của BB

Hôm nay thời gian mà còn thêm mấy phút nữa là bay cục sàn rồi,mai đỏ chút xong lại xanh mướt,khéo cuối phiên lại ce như Kbc hôm nay đấy chứ

doi test vung ho tro 43k xem the nao roi vao

Nếu muốn bay thì tranh thủ ATC họ đã múc rồi.

tàu về ga đón thêm khách mà, ae thông cảm

Hôm nay mình chưa bay một cổ nào của GEX. Mình tin lực của nó đón sóng ĐTC và khả năng phát triển như thớt MP nói.

Anh TM đánh style nào cũng dc, đưa con GEE lên sàn hộ em :frowning:

Hôm nay nhỏ lẻ mua thôi,cá mập no bụng từ tháng 11 rồi,còn để sức ủn nữa chứ,mai yen bình thì lại vào đường đua thôi,các bác thấy giờ giá chạy rất nhanh không,thoáng cái tăng 3 đến 4% ngay,đâu có như xưa nữa,bán xong mua không kịp là mất một mớ

1 Likes

Mai ce :smiley:

Để gọi nói Tứng đăng ký mua gia tăng tiếp chứ lâu lâu anh em mang ra chất sàn thế này làm cổ đông chân chính bất an không được rồi…kkk

1 Likes

Phương ơi

Vni doạ sập mà nhỏ lẻ vào ăn hàng của Bb, nhỏ lẻ có 1500 tỷ ăn hàng sao ? Nó là cá nhà táng chứ nhỏ lẻ gì?