GEX - Hành trình trở lại đỉnh cao - thương vụ M&A lớn nhất từ trước đến nay xuất hiện

,

K rõ nội dung tờ trình nên k rõ cơ cấu lại như nào.

Mấy cái ông cứ vào chim lúc thị trường chỉnh . Sau nó lên thì im mất hút . Toàn đứng ngoài quan sát với mất hàng vùng đáy sau không dám cover lại . Tôi gặp quá nhiều rồi .

May mắn nó chỉnh thì lại vào bảo : như tôi đã khuyến nghị , tôi đã bảo rồi mà …. Kiểu giọng broker Bla bla

Bó tay .

Đúng vì phải loại mấy bốc cờ lâu lâu vào thả 1 quả thối um , sau phán sai mất hút con mẹ hàng lươn không thấy mặt mũi đâu ., còn chẳng may đúng thì vô nói như đúng rồi . Gặp nhiều rồi .
Chúng tôi sinh hoạt ở đây lâu rồi , lên xuống tàu có kỷ luật rõ ràng , có phân tích . Cụ thích thì ra mở topic mới chim lợn thoải mái không ai cấm đâu .

2 Likes

Ở đây cũng cấm các kiểu phím hàng bí mật , cấm lùa gà rooom nhóm Za lo , tele gram … nên hầu hết bốc cờ ít khi vào đây chém lắm . Không kéo được khách đâu

Tất nhiên là dừng rồi . Ai trong nhà này 2-3 năm vừa qua đều hiểu nguyên tắc rất kỷ luật mua và chốt lời của cô cô . Đâu phải lúc nào cũng múc xúc húc đâu mà phải kêu khóc hả cụ .

1 Likes

Vậy thì cụ vào đây đọc để hiểu về nguyên tắc mua và chốt lời nhé hay chỉ chỉ có múc xúc húc . Nhà này không thích Fame cụ nhé : Nhà cô cô : Canh thị trường sắp tới, chuẩn bị đợt mua mới - Chiến thuật sóng phân hóa

Bye

2 Likes

GEX hiện vẫn giao dịch dưới bookvalue

1 Likes

Căng nhỉ

10k tỷ về thì sao nhỉ

1 Likes

GEX vật vờ thế nhỉ. Vận động như nghiện. lâu lâu làm lệnh trăm k cho ae són d…

2 Likes

HUT vốn bằng gex , 6 tháng lãi 10 tỷ giá 23 . Gex 6 tháng lãi 1000 tỷ giá 22.x

vậy mà kéo giá 2 phiên liên tục ghê gớm luôn

2 Likes

Nó đánh có theo quy luật nào đâu bác Tom, cứ so sánh thế thì thị trường việt nam các mã yếu bà con sao kiếm được tiền

1 Likes

Ngày nào cũng xanh, cuối tháng làm 30% cũng ấm nhỉ :smiley:

yên tâm công tác thôi ạ.

Mấy bác đứng ngoài quan sát mấy này không thấy đâu . Mất hút thật :smile:
Gex cứ bò lên dần lâu lâu lại làm quả Ce thì tiếc lắm

GEX hôm nay quá đỉnh

1 Likes

Không cần tăng mạnh, cứ từ từ bò lên cho chắc :))

1 Likes

tôi là tôi vẫn cứ full mg thôi . bình luận cái không có bạn nữ xinh gái thỉnh thoảng bạn ấy lại khịa tôi cái kkk.

1 Likes