GEX - Hành trình trở lại đỉnh cao - thương vụ M&A lớn nhất từ trước đến nay xuất hiện

,

Giai đoạn khó khăn này chỉ có vài mảng có lợi nhuận thật như BĐS KCN hay mảng điện hưởng giá FIT là ổn định. Cứ giảm nhiều gom dần đi.

1 Likes

gexx mai xanh rổi

úi giùi, Thị trường giảm là nóng lên cãi nhau đây

Đoạn nay tuc tắc mà nhặt nó neu thích em nó

1 Likes

Không phải cãi nhau ông ạ, mọi người đang trao đổi ý kiến quan điểm của mỗi người,room mọc ra là để như vậy mà. nhưng nhiên mọc đâu ra thằng thích gây war. okie vậy thì war luôn với nó.

Đã chạm MA 20, vol giảm, các lái ơi tăng được chưa.

Uh, mình chưa thấy dấu hiệu ngừng rơi

2 Likes

thị trường tăng không tăng, thị trường chỉnh nhẹ thì giảm nặng, nay thị trường hồi vẫn giảm…thế là thế nào?

1 Likes

https://vietstock.vn/2023/08/dot-co-cau-khung-cua-msci-32-ma-co-phieu-viet-duoc-them-vao-ro-msci-frontier-market-index-3358-1098000.htm?fbclid=IwAR2p1oUVTTVM7IzaUX12tYNuCYhObWTxTVROiP-nN-4zU12TyU87DAzpatE&zarsrc=31&utm_source=■■■■&utm_medium=■■■■&utm_campaign=■■■■

4 Likes

Got it! mình có xem sáng nay và thấy GEX trong danh mục 32 này. Vững tay :slight_smile:

2 Likes

GEX có tên trong ds cơ cấu MSCI lần này

Nhiều bác trên này mua xong đòi phải lên ngay để úp bô , cổ phiếu lên thì phải cho nó có thời gian tích lũy mới là cp bền chứ. GEX nó thuộc hàng bluechip đâu phải hàng lởm mà cứ kéo vù vù rồi cho lao dốc . Bó tay

2 Likes

Ai cũng mong muốn lên bạn ạ. Thấy được tiềm năng của em ý nên lại càng kỳ vọng mà.
Nhưng không quá lo lắng, mua rồi ngồi yên nhơ Cô cô nói, dòng tiền luân chuyển chả lo gì.

1 Likes

Đoạn này yếu nhớt ra chứ sao nữa bác =))) GEX là vậy mà - khi ta hi vọng nhất là lúc nó đánh cho tơi tả.

1 Likes

ý tôi nói là thị trường cũng đang chỉnh chung.

1 Likes

đang Khỏe hơn thị trường mà . GEX vùng quá bán rồi.

bác cho cái cập nhật

thì bán sang con khác , thị trường nhiều hàng mà. :grinning:

1 Likes

https://vietstock.vn/2023/08/msci-frontier-market-index-bien-dong-manh-32-ma-co-phieu-viet-duoc-them-vao-danh-muc-3358-1098000.htm

2 Likes

DC đặc điểm nó là đỏ bán , xanh lại mua ròng. Nhìn lịch sử DC lúc 23 nó mua gần 5 triệu cổ đấy . Cho nên bác là nick phụ thì cũng ít nói lại thôi

Lúc nào cũng bảo có hàng nhưng giọng chim lợn kiểu này ai cũng hiểu :crazy_face: xuống thì bảo úp bô, lên thì bảo phân phối . Nói chung nói toẹt ra là bán rồi thì chim lợn . Vậy thôi

1 Likes