GEX - Hành trình trở lại đỉnh cao - thương vụ M&A lớn nhất từ trước đến nay xuất hiện

,

Thị trường giảm 10đ trong khi gex tăng gần 1 giá mà mấy ông cầm gex nghe tôi chim tí tín hiệu giao dịch cũng xoắn hết cả lên cắm cờ rồi hehe. Tâm lý yếu đuối thế thì sao giữ nổi đến lúc gex có vốn hóa 1.5 tỷ đô la so với mốc 800tr bây giờ.

thì lại đến hôm thị trường nó lên gex nó nằm ì ra k chạy. kiểu của nó là thế mà.

3 Likes

sốt ruột
thế hqua ai cứ lèm bèm vni tăng 10p gex vẫn đứng im

1 Likes

chim lợn công kích cho thằng mượt nó đọc được nó cáu đánh lên 40 nhanh nhanh cho tôi còn bán. hàng ngon gì mà vốn hóa mãi cứ 800tr thế, phải 1.5 tỷ đô mới bớt lẹt đẹt chứ.

Cứ bù lu bù loa vậy Bác. Nói chuyện khác cho vui đi bỏ GEX qua 1 bên cho thiên hạ nhờ

1 Likes

ok bác thôi tôi kệ m.ẹ gex, nói chuyện tếu cho vui chờ 40 tôi bán. Không các bác lại bảo tôi chim lợn KPI. Có được đồng nào đ.é.o đâu hahaha

1 Likes

nhớ 40 mới đc bán nhá
hay chờ hẳn vượt đỉnh cũ đi
Gì chứ vni ổn là Gex thoát thị phi cũ, lại phi ầm ầm ngay
Nay TA hay FA cũng đẹp :yum:

1 Likes

nay 23+ liệu có chỉnh để vào không cô . có nên mua đuổi không

1 Likes

Bán xong chờ chỉnh vào lại cầm đến 2024. Gì chứ 2021 lnst công ty mẹ đỉnh điểm lịch sử mới hơn 1k tỉ mà thằng mượt cho gex đạt đỉnh 51k/cp(sau điều chỉnh). Tương lai lnst công ty mẹ book tầm 1.5k tỉ thì ít phải 70k/cp. Lợi nhuận vượt đỉnh thì giá cổ phiếu cũng phải vượt đỉnh.

2 Likes

khiếp
bác tham thế
nhưng tôi cũng tham y như bác luôn á :smile:

1 Likes
1 Likes

1 Likes

Xứng đáng để cầm nắm dài hạn nhé các bác!

1 Likes

Mấy ô nội thua ros , giờ quay sang đánh gex as

Ai thua ros thế bác? có liên quan gì đến Gex ở đây vậy?

Nhầm rồi! Các ông đây đều chưa có cháu nội.

1 Likes

Tàu lùi nhẹ cho các bác mua nốt tấm vé vớt :blush:

Nay k thấy bác nổi lên lèm bèm nhỉ hí hí

Bọn vcbs trc dính ros, nay có lẽ nào dính gex