GEX - Hành trình trở lại đỉnh cao - thương vụ M&A lớn nhất từ trước đến nay xuất hiện

,

thiết bị điện toàn hàng công ty con của GEX

1 Likes

Bác vào lệnh lại chất rồi :slight_smile:

1 Likes

Định trading cuối phiên nhưng tặc lưỡi giữ lại hàng bác ah
Vứt đó chờ 3x chứ mua gì khác tiềm năng hơn 1 mã kinh doanh lãi toè mỏ, LN ngàn tỏi như này :smile:

4 Likes

sao lại không hưởng lợi hả bác. Các đường dây 500kv trước toàn hàng Cadivi vào. Giờ làm đường dây trọng điểm quốc gia thì tất nhiên họ phải chọn nhà cung cấp có kinh nghiệm rồi. Hơn nữa có 1 thế mạnh mà chỉ mình gex có là Cadivi là đơn vị duy nhất của Việt Nam sản xuất được cáp siêu nhiệt ACCC giảm trọng tải dây + chống hao hụt. Không chọn Gex thì còn ai vào đây

2 Likes

Hôm qua không bán - nay bán thì có lỗi lắm nhé bác. kkk

Thi thoảng tôi có trading trong phiên chút bác ah :relaxed:

Làm gì mà không múc bác. Nay múc 3000 nhưng do hơi rén nên ko dám múc khi xuống sâu mà múc khi 24.5

3 Likes

Chúc cả nhà giao dịch may mắn thuận lợi. Gex vào trend tăng mạnh!

2 Likes

Những bluechip như gex chúng ta nên nắm giữ tránh nhảy nhót . Khi uptrend vào ra nhảy nhót rất dễ phải mua lại giá cao và loạn chiến thuật . Gex tháng này xong deal năng lượng rồi .

19 Likes

May cô cô vào động viên chứ ai nghe chim lợn bán đợt giảm trước giờ đau quá

2 Likes

Ae chưa đủ hàng có thể tranh thủ rung lắc mua tăng cường. Vni sẽ sớm vượt đỉnh thôi, cùng với Gex vượt cản và bước vào trend tăng mới

4 Likes

Đang đợi lắc đây bác

1 Likes

mình cũng đang đợi.^^

3 Likes

Hôm qua có rung lắc rồi đó bác, nay không biết có rung lắc gì nữa không

2 Likes

Hôm qua rung lắc về tận 23,9. Tôi còn múc 24,1 các bác.

nay neo giá tốt mà tớ kỳ vọng lên 26,x phiên nay bro ah

Chúc mừng nhà mình, GEX đang vào trend mạnh rồi

1 Likes

Chúc mừng ace. Gex mở sang 1 trang mới!

2 Likes

Chúc mừng bác. Lệnh hôm qua và vùng 19-20 hôm trước thật chất lượng :slight_smile:

3 Likes

Chúc mừng cả nhà

1 Likes