GEX- - Sở hữu Vigracela VGC vốn hóa 25 ngàn tỷ. ..quỹ bất động sản tỷ đô và khu công nghiệp 4000ha lớn nhât miền bắc

Hàng gex còn nguyên đây chưa rơi cổ nào

2 Likes

Mình cũng vậy, tin vào dn và cụ lao-ba

Xuống lsao đc. Nay em nhặt thêm ý chứ. :yum:

tôi không quan tâm Loicu xuống tàu hay chưa mà đóng topic, tôi chơi theo phả hệ doanh nghiệp. , đi dài hơi với nó.

Ngon là xúc, ghế ít đít nhiều

1 cổ phiếu mạnh là nhiều đội cùng vào, và quan trọng là Cổ ngon

4 Likes

Em khai thật là em buông VGT, múc thêm tất tay vào GEX và IDC rùi. :joy:

2 Likes

Vừa múc giá sàn hôm nay, mai có giá sàn lại múc tiếp, múc đến lúc hết sàn thì thôi

Em uy tín , care làm gì mấy chuyện vặt đấy

2 Likes

Gex còn phi nữa, tiềm năng khủng vậy mà giá 4x, t ko tin :rofl:

GEX 4x là all in. Giá quá bèo

VGT bác nào thích đa dạng danh mục và chờ thoái vốn

2 Likes

Lúc tăng thì ai cũng tung hô sàn 2 phát thì cứ như trời sập . Xác định cổ tốt thì cứ cầm chặt lo gì .

1 Likes

bác phải tính vốn hóa chứ sao tính giá

Em all in GEX giá 43.7. Phiên mai mà sàn nữa là TK em âm lun á á:)))))). Bữa lãi 15% định bán, nhưng vững tin doanh nghiệp, với VPS đang siết margin nên sợ bán ùi ko mua lại đc đủ số để ăn cổ tức á á. 2 ngày sàn, cũng hơi thốn nhưng còn trụ đc, phiên mai sàn nữa thì chắc hơi hoảng. Cơ mà đã giữ tận này rồi thì quất thêm 1-2 phiên sàn nữa. Chấp lun. Thích chủ pic!!!

2 Likes

tôi đang lãi 60% cũng khá rén phiên hôm nay đây bác

Nhìn ae ngta xanh tím mà bối rối ác. Chất sàn khiếp. Đang rối mà bà vk gọi dậy giặt đồ, bùn ko nói gì từ trưa giờ lun. GEX ơi GEX, GEX có hiểu lòng tui ko GEX. Mai mần gì mần, cuối phiên trần dùm tui cái nha:))))

Vào từ giá 3X.X nên 2 phiên sàn này tôi thấy không ảnh hưởng lắm, mượn nhịp này để chỉnh cũng tốt, để thay máu cũng tốt. Mai giảm nữa tôi sẽ mua thêm, kỳ vọng 6x rồi ra. Chứ giờ F0 nhiều, mấy ông ấy toàn quan tâm 3 chữ cái chứ quan tâm gì tài sản cty… trong khi đó tài sản của GEX phải nói là quá khủng so với mức giá rẻ bèo so với hiện tại

ai thắc mắc GEX tại sao 100 vẫn rẻ cứ đọc bài đầu tiên của Topic sẽ hiểu

3 Likes

Em thấy mua bán là chuyện của mỗi người, người nào thấy đủ thì xuống tàu cảm thấy thích thì ở lại. Chốt lãi bảo toàn giá vốn thì lại bị chửi. Anh Lối cũ vẫn cho nhóm mua thêm GEX vùng 49-50 đó thôi

LCTV đóng pic vì có quá nhiều thành phần vào quấy, điều đó khiến tâm trạng ko tốt, ảnh hưởng ít nhiều đến công việc

@lao_ba có 1 tuyên bố như thấy này mà tui vẫn rất nể đó là idc ko vượt 50 sẽ không bao giờ phân tích nữa và bay giờ nó đã vượt 50 quá sợ hãi

1 Likes

Dn chất có giá của nó.

2 Likes