GEX- - Sở hữu Vigracela VGC vốn hóa 25 ngàn tỷ. ..quỹ bất động sản tỷ đô và khu công nghiệp 4000ha lớn nhât miền bắc

Tức là cột giá gốc bác đã điều chỉnh rồi, mà giá TT nó chưa điều chỉnh nên nó vậy thôi

Như vậy là e bị lỗ rồi bác nhỉ?

Thứ 2 nó chỉnh giá thôi bác, lỗ gì bác ơi, hệ thống máy tính bác cứ kệ cm nó. Sai làm sao được mà bác lo.

Tks bác đã giải đáp giùm nhé

1 Likes

Em mua giá 40,9 mà giờ thấy giá trung bình 37,6. Không biết sao lại thế nữa.

1 Likes

Không phải bác nhé, bác Đức ko hô bán gex, chỉ là đảo hàng giá vốn cho anh em, em theo bác ĐỨC đây và vẫn đang giữ hàng. Giá đỏ vẫn xúc bác nhé.

Đỏ hơi đậm tẹo, vẫn ôm hàng thôi mà đợt này dòng nào cũng phong ba

được cái bọn đầu cơ bị đánh rơi bớt rồi, từ giờ dễ thở hơn

Chắc đợi chỉnh một hai phiên nữa rồi vào

Tin hot đây:

thứ 2 này ăn 9% cổ phiếu đã, quá ngon. Index tưởng rung lắc mà không ăn thua đâu, tiền chờ đang đợi kinh lắm

4 Likes

yên tâm co nghị quyết rồi, VIX cầm 1 đống DIG và HDG đều 2x lên 7x thì GEX 4x chỉ là bước chạy đà. sớm muộn cũng lên 7x. Chưa kể 10 ngàn tỷ Gelex electric sắp lên sàn thì vốn chủ của GEX tăng cấp số nhân

7 Likes

quý IV lãi ngon và lãi từ điện gió về thì đợt tới lại tha hồ thưởng CP. Chưa kể mảng BDS của GEX đang hot lên từng ngày + BDS 300 ha của VGC trong thời kỳ sốt đất thế này thì không đỉnh

6 Likes

GEX định giá tnay quá rẻ. Khác gì cho không nhiều tài sản. Cổ tăng trưởng pe rẻ theo từng quý lại còn tài sản ngầm định giá dưới giá trị k xúc thì làm gì

2 Likes

Điều chình giá vốn vì bạn nhận cổ tức 9% ấy

1 Likes

E cũng đợi chỉnh r vào thêm đây :)) gex ngon quá

Thị trường dạo này bão táp ghê, ko biết đường nào mã lần

Liệu t2 này có sales off ko các bác nhỉ hjhj

Đợi ngày lên 7x để ăn X2 ạ, e cầm từ đợt còn 3x sóng gió tí định chốt lời rồi những lại thôi Gex còn kì vọng nhiều nên quyết cầm