GEX- Tập đoàn GELEX - bước tiến mới quan trọng

Thôi em cũng tởn kkk

Bữa em tưởng có tin vậy thì chạy mạnh lắm nhưng mà cứ phải cứ lỗ mãi thôi kkk

Chắc cần phải nghiên cứu kỹ hơn em này mới dám đầu tư, khúc nào em cũng chạy nhanh giảm chậm

@Gong_Loss phải rồi bác cầm gex thì cũng phải chấp nhận trò chơi của ngkhac r

@Gong_Loss làm gì làm vẫn tự mình ra quyết đinh mua bán sẽ tốt hơn

1 Likes

Dạ vâng bác, em cũng thấy tin MA tích cực nên mua đuổi giờ thành ra vậy :rofl: :rofl:

1 Likes

@Gong_Loss không nên mua đuổi bác ạ, mua xong đu đỉnh rồi lại gong loss như tên bác à :slight_smile:

Dạ vâng bác, em cảm ơn chia sẻ của bác nhé :sweat_smile:

toi thấy nằm tong xu hướng downtrend mà b cứ hô, đánh kiểu này chỉ có bỏ tiền vào túi…ng khác:))

Cứ v cho an toàn, chứ em này vào xu hướng downtrend r vào gì nữa mà cứ hô:))

đỏ kh mua xanh lấy gì bán b ơi:))

ai vèo chứ hàng này khó=))

hàng éo gì nhích nhích quài

1 Likes

Bản chất DN không tăng trưởng từ core mà chỉ lãi/lỗ đột biến bằng mua đi bán lại cổ phần/cổ phiếu thì không bao giờ bền cả.

1 Likes

VGC là thương vụ cực lớn của GEX đã giảm 33% từ đỉnh.
Theo hạch toán kế toán thì VGC đã là công ty con của GEX rồi nên GEX sẽ chả có ảnh hưởng gì nếu giá cổ phiếu VGC giảm. Nhưng nếu hiểu về khía cạnh đầu tư, mội thằng mà bạn sở hữu quá nửa bị giảm đâu đó 30% từ đỉnh thì giá trị của bạn sẽ ntn?
Câu trả lời thì chắc ai cũng hiểu.

Ờ, thế VGC hoạt động chính ngon mà cổ rớt 33% thì giải thích ntn?
Bạn bảo bạn học giỏi lắm, cơ mà đi thi/kiểm tra thì toàn 1 vs 2? Xong bạn bảo là Quan trọng là Tôi học giỏi, tương lai tôi làm chủ tịch nước thì ai tin bạn?
Còn nếu mà thi Toán ( VGC) bạn được 1,2
Xong thi Văn (VIX) bạn cũng chỉ được 2,3
Rồi bạn có bảo tương lai bạn làm chủ tịch nước được không?

1 Likes

cứ đạp mạnh càng tốt​:surfing_woman::surfing_woman: lựa cổ ngon mà nắm giữ :surfing_woman::surfing_woman: GEX trong list gia tăng của gà

1 Likes

Hỏi khó quá, chắc nhóm đu đủ :slight_smile:

1 Likes

Bỏ chứng đê anh em ơi.
Tránh xa bọn nái nợn thôi.
Cãi nhau làm gì cho thêm sầu thêm mệt.
Về nuôi lợn, nuôi gà…bỏ thời gian tăng gia sản xuất cho lành mạnh, cờ bạc làm gì.

Đêm qua DJ nó rút chân gần 900p, cơ mà nãi nợn nay nó vẫn cho VNI nằm im ở 122x nhé.

4 Likes

cổ phiếu mãi ko tăng

1 Likes