GEX- Tập đoàn GELEX - bước tiến mới quan trọng

Tin tốt mà thị trường chỉnh cái là GEX lao theo ngay

2 Likes

BCTC Quý 2 của GEX em thấy tốt đấy, triển vọng tăng cũng đã có giờ chỉ hốt và chờ ra tin nữa thôi

2 Likes

Tin ra là bán

Rút chân nào

GEX đang downtrend rõ ràng, không có lấy 1 dấu hiệu nào cho sự phục hồi mà anh em cứ u mê :)))

3 Likes

Mình không thể khẳng định thị trường hiện tại đang ở pha nào, cho tới khi nó đã xảy ra xong :v

Thị trường giảm thì giảm đều mà các bác, chưa downtrend được đâu :)))

1 Likes

Cùng quan điểm, mới giảm 5% mà hô downtrend, thường nhịp chỉnh khoảng 10-15% thì mới set up đc vòng mới

1 Likes

GEX mà bác kêu mới giảm 5%, riêng phiên hôm qua thôi đã bay 1 khúc hơn 6% rồi, kể từ vùng giá 24 thì cũng chiết khấu về gần 15% rồi, tôi ngồi đây đợi chỉnh hết vùng 10-15% của bác nói

6 Likes

Nói như bác thì chỉ có đầu tư ảo mới lời nổi

2 Likes

Nếu so với các bank trong cùng phân khúc EIB đang khá đuối. Thương vụ GEX này thành công thì EIB có thể tăng trưởng vượt trội như HDB VIB hiện tại. Cổ phiếu có câu chuyện thì chiết khấu càng thấp sẽ càng hấp dẫn thôi các bác cứ đợi xem

3 Likes

Nhiều anh còn u mê lắm

1 Likes

Anh em cứ cãi nhau làm gì, con này sợ người trong hô ngon cho người ngoài nhảy vào thế chân thôi kkk

3 Likes

Nhưng đó là sự thật chị công nhận không, hiện tại mình chỉ dựa vào kinh nghiệm và kiếm thức để đưa ra đánh giá hiện tại thị trường đang là down,up hay sideway và đưa ra hành động. Chứ mình đâu có gì chắc chắn là mình đúng, đầu tư như bộ môn xác suất thông kê thôi mình chỉ hành động theo hướng mình cho là nó có xác suất xảy ra cao nhất nhưng xác suất 99% thì cũng chưa chắc đã thành công mà

3 Likes

Đáy hôm nay đỉnh ngày mai, đợi tạo đáy xong rồi tính tiếp

Bán cho Tây vô mua ăn, đúng quy trình rồi đó bác kkk

chưa down mà tt đánh kiểu giảm 16đ hồi 4đ thì khi nào mới ra tín hiệu đảo chiều :v

Có người bán thì giảm, hết bán thì thị trường hết giảm bác cứ đợi xem

2 Likes

Hàng anh Tuấn Mượt hơi khó đánh

3 Likes

Ôm dài 1 xíu là có ăn nhá bác, phải kiên nhẫn mới có thành quả được

4 Likes