GIA CÁT DỰ chứng 30/1. Có xem chiêm tinh. Tính ngày dao động. Luận gió đông

, , ,

Ke ke em luyện 4 năm môn này rồi. Giờ mới dám show ra để anh em hưởng ké

3 Likes

Phải dùng mọi cách mọi công cụ để đi trước được thiên hạ anh ạ. Chứ cứ thiên hạ mua gì mình múc theo thì chả có cám mà ăn

4 Likes

@laocong mời đại ca thẩm dự của đệ

5 Likes

thằng mĩ mới đổ bô.anh tham gia.bốc phét tuần nầy tạo đỉnh.dòi dớt 100d.200d dụ Gà vào sới.Gà không vào nó lại hất phốc mô nhì nhằng tới tháng 3. :laughing:

2 Likes

mỹ anh cá hồi thôi. Sau lại múc xúc húc

4 Likes

anh ngĩ hất mãi mỏi tay.phét thế cho nó quay cổ chết cmn đi. :laughing:

2 Likes

Tàu múc kinh quá. Thế giới múc hết tài sản gì cũng múc không tiền mất giá hết. BTC sập 2 sàn vẫn múc. Chim bé VN sợ ôm tiền đời thật hài hước

4 Likes

nay mới nhận ra cổ đất múc kinh quá

3 Likes

bọn nó còn láo.dờ đập thằng khác phải dùng đất dữ nhịp đó.chủ sòng.lạ dì. :laughing:

2 Likes

Múc cổ đất lởm mà lại bán hàng hiệu VHM. Lũ chiên za chắc nghơ ngác ko hiểu

3 Likes

Chắc chiên za chiên ngô chiên khoai chiên trứng đang gào thét nói. Tại sao lại múc hàng lởm mà bán hàng xin. Dòng tiền đầu cơ hô hào lùa gà lùa vịt

3 Likes

tay nó hất.tay nó đập.nó bảo dì không đúng? :laughing:

3 Likes

kết luận chiên da bảo dì % đúng cao.vde ngon nhất nó bảo ngồi dòm.thằng nào theo 20 năm mất xác hoặc không có thành quả to.kkk. :laughing:

1 Likes

DIG đang bị đốt đít à

Những công ty tụt hậu thường có giá tương đối rẻ hơn so với những công ty dẫn đầu thị trường và điều đó thu hút các nhà đầu tư không có kỹ năng."

Người có tầm nhìn phải đi trước. Sau sóng đầu tư công chỉ có đất thôi. Đầu tư công bọn xây lắp là bọn làm thuê. Sóng ly ti thôi. Bọn Đất cát quanh khu ĐTC mới ăn to. Mà lại chả mất đồng mẹ nào làm đường. Đất x2 do hạ tầng thay đổi. CÔNG THỨC GIÀU:
Đất cát to.Triển khai dự án tốt. Đầu tư công đường về đẹp. Lùa dân vào bán hàng nhanh. Ra sổ phút mốt. Cứ thế mà phệt. Ôm là giàu
Hiểu được điều đơn giản này. Chấp hết sách tây sách ta sách tầu chart chủng chiên za chiên ngô chiên khoai vái lạy gọi bằng cụ xưng con

7 Likes

DIG dẫn đầu bộ ba khuấy đảo thị trường.
kaka

4 Likes

Mã ABS thì nhịp này ổn không bạn, mình đang ôm bom mã này

3 Likes

Con hàng APS hàng anh lăng. Lên 15 k bạn về bờ đc ko. 15k mình có thể chắc 80% lên đc

5 Likes

ABS cơ bạn ơi. Theo dõi mấy pic của bạn phân tích chuẩn thật. Tuyệt vời :slight_smile:

1 Likes