Giải mật phiên giảm không lý do. Khi mặt trời chưa rơi, cây cối vẫn ra mầm nảy lộc, đơm hoa kết trái

Vậy là muốn biết con nào khoẻ , thì lúc thị trường đỏ lửa còn nào tìm là múc thật lực hả bác . Hôm trước bà bán nước bảo phải ôm chặt điếu cày nên em vào lệnh nhanh như 1 cơn gió , thì hôm nay em em đi thái cũng nhanh hơn cả cơn gió . :crazy_face:

1 Likes

Để dạy đánh T0 thì phải ngồi cùng phòng máy, rèn luyện 3 năm trở lên

Chỉ nói qua là hỏng đấy, như thuốc bổ, uống ko đúng liều đi ngay

11 Likes

Văn phòng chỗ bác có để 1 cái mặt trống đồng to phải ko ạ :stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

Ăn đủ còn gì

2 Likes

Mất 15% bác ạ

LPB ngon hơn SHB

Mã nào mà đi nhanh thế

1 Likes

GEX, GDW và POW là 3 con ngon nhất hiện nay. Thế mà giá GDW vẫn còn khá rẻ so với GEX

Ăn non tý cũng được, chứ bán được giá trần hôm nay thì khó vì phải lướt sóng siêu hạng mới làm được

Hdb có 3 phiên nghỉ rồi hôm nay tăng sốc

6 Likes

Không, chỉ là thỉnh thoảng ngồi quán nước chè gần đó hóng chuyện thôi

2 Likes

Em hỏi ngu tí ạ . HPG là 1 doanh nghiệp tốt chớ sao nó bị bán như hàng lởm vậy ạ?

Vốn hóa peny, nợ siêu to khổng lồ, giá cổ thì thuộc hàng Blue chip mà sao bác đu vào hay thiệt đó.

1 Likes

Chào cụ, rất mừng cụ đã quay lại. E thấy các mã hịn nhưng giảm rất sâu, nhiều phiên nữa.

Bác cho em sin nhận định con agr giữ được không với ạ

Vậy tôi hỏi lại nhé. Cty thua lỗ triền miên âm vốn chủ sở hữu mà vẫn X2 X3 lần là cớ làm sao?
Trả lời được câu này thì sẽ trả lời được câu kia.
Hì Hì văn nghệ tí.

Bây giờ già rồi vướng bận nhiều thứ không thể đi học được. Nhưng đôi khi một câu khẩu quyết cũng ra vấn đề.

1 Likes

Chuẩn men

Nhà tạo lập ko muốn tiền lao vào cổ rác vì cổ rác thường đã cắm đầu thì tiền bị rút khỏi thị trường

Mà tiền ra khỏi thị trường thì công sức các anh ấy bỏ ra để được nâng hạng thành công cốc

Các anh ấy ko muốn hình sự hoá các vấn đề kinh tế nên sử dụng luôn công cụ thị trường để điều tiết

24 Likes

Chào mừng bác trở lại kể tiếp câu chuyện đang dở.:stuck_out_tongue:

2 Likes

Xác định doanh nghiệp bằng phương pháp chiết khấu luồng tiền

Lướt T0 quanh giá trị đó. Nếu biến động nhỏ thì có thể T1, 3

Lưu ý chỉ đúng khi cổ phiếu tốt bị lái đè. Còn cổ phiếu 0 đồng thì ko áp dụng được

7 Likes

Thành phần tham gia TT thì F0 đóng góp 1 phần đáng kể. Mà cài hôm lại có phiên như hôm nay thì Fn còn sợ nói j F0🤪