Giải mật phiên giảm không lý do. Khi mặt trời chưa rơi, cây cối vẫn ra mầm nảy lộc, đơm hoa kết trái

Chúc mừng anh quay trở lại. Mong anh cho e nhận định về mã đá KSB, và xây dựng HTN ạ, xa bờ quá, mong anh giúp ạ

LPB e đã đua :slight_smile:

1 Likes

VNM tầm này mở mua mới được chưa bác?

Ksb cơ bản cũng được mà, ko biết ksb có được làm nhà cung cấp đá cho cao tốc Bắc nam không

3 Likes

VNM khó nói đấy, mình cũng phải cutloss vùng 88.

Lỗ mất 1%.

Nếu tiền dư thừa, gửi tiết kiệm thì mua dần, đừng margin thì canh những phiên sập mạnh mua dần

Còn đánh lướt sóng ngắn thì chưa phải vùng lướt sóng

7 Likes

Anh ấy đang loay hoay tìm cách đánh mới. Chắc anh H phải tuyển cơ trưởng mới am hiểu Ck, chứ dùng cơ bắp sang Ho dễ tan lắm

3 Likes

E cũng định giải ngân lúc nó công kích mốc 91 nhưng k thành công, nên đang quan sát thêm. Giờ xuống vùng này nhìn có vẻ khá hấp dẫn. Chắc bám theo VNI để giải ngân dần là hợp lý bác nhỉ

Một F0 lung lay vào Hah và HDC sáng hôm qua đọc được bài này của Bác cũng thấy bình tâm hơn 1 chút . Cám ơn Bác.

Vào châm cứu SGR cùng em nhé anh

CII, CTI giữ chặt đợt này có quà cho các cháu mua quần áo đẹp ko cao thủ. F0 xin ít năng lượng để đứng vững ở cái xới này.

20 năm về trước thì bọn tờ cũng F0 như các bạn, Fomo còn ghê hơn, viết phiếu lệnh bằng tay, chen nhau bẹp ruột

Cứ bình tĩnh, hàng bank và hạ tầng đầu tư công sẽ hút dòng tiền

Một vài ông hơi tham, biết trước thông tin cố đè hàng bank và hạ tầng đầu tư công giá sàn nhưng bị hốt hết trong 1 nốt nhạc

Mà hàng ngon hình như nhà đầu tư ko mua được, thấy nhiều cty bảo lag mạng, ko đặt lệnh mua được

13 Likes

Không bác ạ, e cứ hold tiếp thôi chứ không giỏi lướt, e nghĩ nó là con hiếm hoi trong dòng bank đang có cơ hội vượt đỉnh cũ và tiến lên tiếp, cảm giác đã chọn đúng hàng trong giai đoạn phân hoá này rồi thì e nghĩ nên hold tiếp :shamrock:

1 Likes

Đề bài của bác chủ lần này khá hóc búa,theo bác chủ thì ngâm thêm chờ hay sang đầu tháng tháng 12 cho rõ hơn không bác,

Cảm ơn bác Chủ,đọc pic bác thấy vững hơn, em vừa vào ximang đón đầu tư công mà nav đỏ quá,em yên tâm giữ thêm ạ,thanks bác

1 Likes

Đầu tư công thật ra có bản chi tiết rồi, chỉnh sửa để hài hoà lợi ích

Tinh ý là biết đầu tư công mấy hôm trước các em ấy nhấp nhổm rồi

5 Likes

Ngân hàng chính sách xã hội. Xã nào cũng có điểm nhé :smiley:

NH đó có trên sàn ko vậy bác?

Không bạn. :smiley:

1 Likes

HDC thì còn được.
Chứ HAH, giá cước vận tải biển giảm mạnh rồi, cổ phiếu không còn động lực tăng trưởng thì nên xem xét nhé bạn.

1 Likes