Giảm lãi cho vay rồi. Chính phủ quá tuyệt vời nhanh gọn dứt khoát! BDS ăn to nhất xã hội không nói nhiều

, , , , , ,

Tối nhớ xem livestream 20h nha anh chị em. Tối nay sẽ rất sôi nổi đấy
@Ckviet66 @Huynh1 @Hocdautucophieu @CHIEN_TC100 @Tammy.Tr @mtam137 @AnNhien5 @hocdautuf0 @Tuan_Do4 @vuacobac110022
@Luanhh @Joker @Posiden2610 @green @gachoi2021 @KimBum
@Voanhcuoc @Chanh @07U16 @Thao4 @AnNhien5 @nguyenminhkhanh @Tuan_PA @PHAMNGOCTAN @HarleyQuinn @07U16 @Nguyen_Tan1 @Hoangbanker89 @Hoangminh68 @Mai_Quynh @Kim_Cuong @Nhatdep @Lucy0396 @Siunhanck
@Nomadic_one @QCK @Chinh_Vu @Giagiahi @Green @Trung_Phong @Ckviet66 @Bom_Minh_Hung_247 @MinhAnh1102 @Andjku @BlackJack @Giagia1 @dungdauto

13 Likes

Ok boss Khải ơi. Mấy giờ thế boss ơi?

2 Likes

Full VC7

3 Likes

20h nhé tammy

5 Likes

Thôi chết em rồi… Hôm nay bị rung quá ra hết hàng rồi.

Thiệt hở Diamond? :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::kissing::kissing::kissing:

3 Likes

anh đã bơm ô xi như thế rồi em ơi. Ko nhìn bảng lúc sợ em mở dự án Huế ra cho anh rồi đếm xem bao nhiêu cái nhà bao nhiêu con cua to ở đấy

4 Likes

Thất vọng em quá

4 Likes

E bán Dầu khí ạ!

3 Likes

em khôn đấy hú hồn tưởng em bán VC7 EVG DRH

4 Likes

Bộ 3 siêu cổ penny sẽ vươn mình thành midcap

6 Likes

Khóa két & chôn dưới lòng đất rồi. Đố thằng nào cướp dc.

3 Likes

Chuẩn em gái. Chúc em lòi mồm

5 Likes

Nhìn thẳng mà nói giảm lãi suất 0,5% không làm doanh nghiệp bất động sản dễ thở hơn.
Điều mà các doanh nghiệp BĐS đang cần chính là “DÒNG TIỀN, DÒNG TIỀN và … DÒNG TIỀN”. Cụ thể là phải được tăng room tín dụng + giảm các điều kiện cho vay để công ty BĐS tiến hành ngay việc đảo nợ, gia hạn nợ các khoản vay quá hạn.
Quan trọng hơn là Ngân hàng phải đảo nợ, mua lại trái phiếu doanh nghiệp mà các doanh nghiệp BĐS đang quá hạn, đến hạn trong tháng 5, tháng 6… đồng thời Ngân hàng phải có gói giải ngân lãi suất thấp cho cá nhân vay vốn nhằm xử lý hàng tồn kho cho các doanh nghiệp bất động sản.
Bằng không có đủ các yếu tố trên vui lòng: Tăng luôn lãi suất để các doanh nghiệp bất động sản tiến gần hơn tới việc tự thải loại cho đỡ mất thời giờ.

1491627

Công bằng mà nói NHNN giảm LS cực nhanh; sau lần này thì ls cho vay hạ ngay & luôn. Mà ai cũng muốn nhìn thấy rõ thì có mà…

2 Likes

Link youtube đây anh em vào ủng hộ

9 Likes

Bác chính uy tín lắm

4 Likes

Có hàng ngon chân sóng lớn hả bạn Khải :blush:

1 Likes

BDS nghỉ dưỡng thiên thời vẫy gọi

4 Likes

Ra chưa em ui. Ra lúc mấy giờ thế, chả ới anh ra cùng :laughing:

3 Likes