Giảm lãi cho vay rồi. Chính phủ quá tuyệt vời nhanh gọn dứt khoát! BDS ăn to nhất xã hội không nói nhiều

, , , , , ,
1 Likes

Anh nói bán thân nào nhỉ? Em coa nhầm ko kim cương :laughing:

Em sai rồi anh Xloi em đi .

1 Likes

Cả nhà ơi nay Khải có chương trình livestream lúc 20h tối 26/5 trên youtube Chủ đề
Luận thời tiền rẻ ngành nào hưởng lợi và bí quyết kiểm soát cảm xúc trong đầu tư nhé. Mn sắp xếp thời gian tham dự!
@Ckviet66 @Huynh1 @Hocdautucophieu @CHIEN_TC100 @Tammy.Tr @mtam137 @AnNhien5 @hocdautuf0 @Tuan_Do4 @vuacobac110022
@Luanhh @Joker @Posiden2610 @green @gachoi2021 @KimBum
@Voanhcuoc @Chanh @07U16 @Thao4 @AnNhien5 @nguyenminhkhanh @Tuan_PA @PHAMNGOCTAN @HarleyQuinn @07U16 @Nguyen_Tan1 @Hoangbanker89 @Hoangminh68 @Mai_Quynh @Kim_Cuong @Nhatdep @Lucy0396 @Siunhanck
@Nomadic_one @QCK @Chinh_Vu @Giagiahi @Green @Trung_Phong @Ckviet66 @Bom_Minh_Hung_247 @MinhAnh1102 @Andjku @BlackJack @Giagia1 @dungdauto @Bull @DoanDu @Trung_Phong

15 Likes

Ối giời ôiZ . Sau khi hô hqc mãi nó ko tăng. Haha

Cảm ơn boss Khải! :smiley:

2 Likes

Ai đó giận dỗi đen cả người . mà vẫn cười tươi thế nhể :blush:

Thì em giận boss kia chứ có giận boss Khải đâu :grin:

1 Likes

Vẫn là bài ca muôn thủa nuôi con gì, trồng con gì à K7?. A tìm ra câu trả lời rồi Khải em :laughing:
Câu này dễ ai cũng trả lời được. @Kim_cuong nhỉ

Người ta nói phụ nữ sớm nắng chiều mưa :blush: , @Tammy.Tr nhà ta . Nắng mưa cách nhau có một giây :blush:

1 Likes

Em dc ông Trời ưu ái, ban cho cái tính mau quên :grin:

1 Likes

Em vừa mua hôm qua giá 5970 hihi

2 Likes

@Tammy.Tr sao bịt kín như kiểu dân Ả Rập Sau Đi thế em? xinh thì phải để ra cho ae còn nhìn vào chứ :laughing:

Mua mã nào thế bạn DRH à

4 Likes

Xem a mẽo

Đào trúng kho báu tam sàn rất to. Chúc mừng cả nhà mình nhé
@Ckviet66 @Huynh1 @Hocdautucophieu @CHIEN_TC100 @Tammy.Tr @mtam137 @AnNhien5 @hocdautuf0 @Tuan_Do4 @vuacobac110022
@Luanhh @Joker @green @gachoi2021 @KimBum
@Voanhcuoc @Chanh @07U16 @Thao4 @AnNhien5 @nguyenminhkhanh @Tuan_PA @PHAMNGOCTAN @HarleyQuinn @07U16 @Nguyen_Tan1 @Hoangbanker89 @Hoangminh68 @Mai_Quynh @Kim_Cuong @Nhatdep @Lucy0396 @Siunhanck
@Nomadic_one @QCK @Chinh_Vu @Giagiahi @Green @Trung_Phong @Ckviet66 @Bom_Minh_Hung_247 @MinhAnh1102 @BlackJack @Giagia1 @dungdauto @Bull @DoanDu @Trung_Phong

15 Likes

Tuyệt vời rồi! Khách du lịch sẽ vào ùn ùn boss Khải nhỉ :star_struck:

1 Likes

Lại béo bđs nghỉ dưỡng thôi!

2 Likes

Mùa hè đi biển chơi thôi

1 Likes

Quy nhơn nay đông kinh khủng các cháu được nghỉ hè cả gia đình ùn ùn đi biển. Chiều em sẽ chụp ảnh thực địa bãi biển. Khách sạn nhà nghỉ cháy sạch phòng rồi

6 Likes