Giang hồ đồn rằng L14 là ngôi đền huyền thoại ai mua 2-3k cổ sau đó đánh đông dẹp bắc đâu cũng thắng như trẻ tre và thành đại gia

Chiêu bài cho nhỏ lẻ chạy hết hàng, sau càng cô đặc thì có mà giá 2.5tr trong năm nay

Em mới chơi chứng khoán vài tháng, nay mới biết Anh 7. cho em xin phép hỏi là Anh 7 hiện giờ đang đánh 3 con CEO, DIG và L14, ngoài 3 con này còn mã cp nào mà Anh 7 đang đánh nữa không ạ

DRH vô thăm dò nhé

Sang tuần đua nhé các chiến binh A7

2 Likes

Sang tuần đua CE nhé các chiến binh

3 Likes

L14: cái tên đã thấy lời, lãi rồi, bởi L đi với 14 (1+4=5) ắt hẳn “L” phải mang nghĩa “lời, lãi”, không thể là “lỗ” và số 5 theo phong thuỷ chữ số nghĩa là “sinh”. Vậy L14 là sinh lời, sinh lãi rồi. Hơn nữa L14 đang được các cao thủ võ lâm, trí tuệ, tài chính mạnh, tiềm năng cầm giữ thì xứng đáng Lead thôi!

Người thầy tuyệt vời, quý nhân

K biết phải cụ A7 viết k .mà em đọc sặc nước câu oẳng ■■■ :joy::joy::joy:

Sáng mai L14 tiệm cận 400, cả thế giới phải ngước nhìn; em là L (cao) nhé

L14 hành trình cán mốc 5 triệu

l14 đẳng cấp

12 Likes

Em thì nghĩ ở thời điểm này thầy cũng gọi là huyền thoại trong làng chứng sĩ rồi ạ.Tên tuổi thầy vang danh trên khắp diễn đàn hội nhóm mấy đứa bạn làm ăn với e mới chơi chứng ngồi nhậu với nhau cũng nói chơi chứng là phải tìm đến thầy A7 Kk.

2 Likes

Hỡi ae chứng sĩ thầy A7 mà là số 2 thì không ai là số 1 đâu thế nên tự doanh tạo lập hay media các kiểu cãi thầy thì chỉ đi ăn xin ăn mày cả thôi Kk .

1 Likes

Kinh hoàng L14

1 Likes

Đúng là thánh cổ A7 mới sinh ra siêu phẩm L14 Kk

1 Likes

@sieucophieu12345 A7 cho em hỏi năm nay khoảng thời gian nào L14 chia tách thêm ạ?

tầm tháng 3-4 họp ĐHCĐ xong sẽ chốt chia tách nhé ng ae
Còn nghị quyết và phương án thì lên xong rồi

4 Likes

thầy ơi, ipo giá trị vừa vừa thôi, cho anh em còn mua thầy ạ

1 Likes

Nhiều anh bán l14 lúc dự án mp gần hết,sau đó có nmp.nmp bọn nó chim mỏi mồm chết sạch có LFI.sau đó nữa có những thứ nữa.khám phá dần đi.A7, lđ l14 đầu óc thiên tài. :laughing:

1 Likes