Giang hồ đồn rằng L14 là ngôi đền huyền thoại ai mua 2-3k cổ sau đó đánh đông dẹp bắc đâu cũng thắng như trẻ tre và thành đại gia

em tất tay khỏi đánh cổ khác luôn anh à :grin:

2 Likes
  • Em thì ko cần mua L14 mà chỉ học 2 chiêu của Bác thôi đã đủ kiếm ăn rồi.
  • Chiêu số 1: “Thiên thời - địa lợi - nhân hòa”
  • Chiêu số 2: “Tù mù thần chưởng”
  • Luyện thành thạo 2 chiêu tung hoành giang hồ :smile:
10 Likes

Em xin 1 chân anh nhé :grinning: :grinning: :grinning:

to the moon

e đang múc dần IDC ạ, liệu ổn không anh A7. còn DIG, CEO em đang ôm chắc cứng

Khi mùa mưa, nước từ khắp nơi chảy về vùng thung lũng, ở đáy thung lũng người ta thấy nước mới đấu chỉ là vào vài dòng nhỏ chảy, nước mới đầu chỉ tới mắt cả chân rồi do nhiều dần, rồi những dòng lớn, nước chảy mạnh dần dần, ầm ầm về vùng thung lũng. Rồi nước tới đầu gối, tới bắp đùi… người ta không thể tưởng tượng được nước chảy về thung lũng nhiều thế, chảy hết ngày này qua ngày khác, tháng này qua tháng khác, năm này qua năm khác, Nước cao, tôm cá tràn trề sức sống, sinh sôi nảy nở, trù phú thịnh vượng. Cổ phiếu DN bất động sản vùng trũng hưởng lợi khi bơm tiền, lạm phát, định giá siêu rẻ. Quỹ đất lớn, định giá DN đang siêu rẻ, tiềm năng đất x2,x3… năng lực tốt, lãnh đạo úy tín. Ngồi đúng vùng trũng, dòng tiền thông minh chảy vào vài năm bơm tiền tới giàu không tưởng tượng được. Lựa chọn ngồi đúng chỗ hơn nỗ lực vật lộn mua vào bán ra gánh từng thùng nước ở cổ Bank, Thép…DIG,L14 CEO,
Ai thông mình sẽ hiểu quy luật dòng chảy của dòng tiền thông minh , nước chảy chỗ trũng!

8 Likes

scr lình xình lắm.

Theo lệnh thiên triều A7!

1 Likes

L14 là lá bùa hộ mệnh nếu muốn sống trên TT đầy cạp bẫy này

2 Likes

Huyền thoại BĐS Tăng Minh Phụng có sống lại cũng ko ngờ đc rằng cổ phiếu bđs tăng nhiều như vậy, đặc biệt là L14 DIG CEO sẽ đi vào lịch sử chứng khoán vn

6 Likes

Còn quá sớm và quá rẻ

30 Likes

Ok a. Thời bình giá rẻ múc kiểu Buffett. Thời loạn suy thoái bơm tiền múc kiểu Soros

23 Likes

Trần cứng sáng giờ bác vào sao hay thế

1 Likes

Cảm ơn kiến thức Thầy A7 đã chia sẻ!

2 Likes

Đề nghị anh em giơ tay để đặt sổ lệnh từ hôm nay để mai gửi lên HNX, không chen lân xô đẩy!

Thời bơm tiền ae hiểu điều này thì giàu sang phú quý, không hiểu thì chỉ có MÓM.

2 Likes

Đúng chuẩn luôn ạ, Tìm hiểu về L14 càng sâu mới càng dễ ngộ ra tư duy và ý chí của A7. Hiểu dc vầy rồi thì đi chính chiến cơ hội thắng rất cao

2 Likes

L14 nhịp này phi ít nhất 500 rồi. Tiếc quá em đang all in DIG nên k tham chiến được vùng 250

3 Likes

rẻ ko mua, giờ hỏi đua được không? :smiley:
chán những người ae vẫn đang chưa có L14…@@

13 Likes

Chuẩn luôn.! Ai hiểu L14 là nắm đc chìa khóa của chiến thắng

32 Likes