Giang hồ đồn rằng L14 là ngôi đền huyền thoại ai mua 2-3k cổ sau đó đánh đông dẹp bắc đâu cũng thắng như trẻ tre và thành đại gia

Hồi đầu mà A7 có đủ anh em thì L14 giờ là 100% của anh em cùng khởi nghĩa hết rồi !

2 Likes

Nếu điều đó xảy ra em nghĩ L14 sẽ là thủ lĩnh tiên phong phá mốc lịch sử của SJS năm xưa

Em múc 2500 cp L14 giá 270 k mà giờ lãi gần 200 củ rồi thầy ạ. Em mua ko phải vì cao thấp mà để lấy niềm tin theo A7 khi thị trường sóng gió. Kkk

1 Likes

Sau đó đến dig và ceo

L18 với DRH múc con nào hơn Thầy ơi

1 Likes

HDC được ko Thầy ơi

Sao này ko biết có mua được lfi ko, mua l14 vậy, sở hữu l14 là sở hữu tinh hoa ck

L18 ngon hon, hon 100 hecta dat Hai Duong, Me Linh, Thai Nguyen, Quang Ninh. Dem khong het tien. Von hoa co hon 2k ty, trong khi tai san tam 10k ty

Quá chuẩn bác ơi… điều đơn giản vậy mà nhiều ng ko hiểu

1 Likes

Giờ để mua L14 của bác chỉ có cướp hoặc giết thôi, cả ngày nay ko ai bán huhu.

thầy cho e hỏi về LDG quỹ đất lớn, sạch, chơi dc k ạ … E cảm ơn thầy

1 Likes

Giá như biết trước em nó đề vào

Thầy cho con hỏi Har đầu tư được không ạ? Con cảm ơn Thầy

1 Likes

Chào thầy, giang hồ đồn thầy A7 kéo quân chi viện cho cổ SCR có không thầy?!

Theo A7 ấm no cuộc đời, chỉ tiếc là không biết tới thầy sớm hơn, King of king.

1 Likes

Liệu rằng CEO và DIG có làm được điều đó không thầy A7

Toàn anh em ngoài hết cũng không tốt đâu. Có được sự cân bằng giữa người cũ - người mới, mỗi người mỗi vai và có thế mạnh riêng thì mới có được L14 như ngày nay. Phải nói bác Lý cũng có vai trò rất quan trọng đấy, anh em đừng nghĩ bác ấy ít lộ diện mà xem thường bác ấy. Gia Cát Lượng mà không có Lưu Bị thì chắc gì đã lưu danh muôn thuở.

2 Likes

Thầy ơi, L14 liệu trong tuần này có cơ hội vào được ko Thầy? Cứ ngày nào cũng mất thanh khoản thế này thì em vào sao nổi

tin này có đúng k A7

Đầu tư cp hay chơi cp
Đầu tư thì thính theo nửa năm trở lên. Còn chơi thì nhìn theo ngày, thoát hàng đi cho ae nhẹ thuyền

1 Likes