Giang hồ đồn rằng L14 là ngôi đền huyền thoại ai mua 2-3k cổ sau đó đánh đông dẹp bắc đâu cũng thắng như trẻ tre và thành đại gia

Có thể mai có luận án tiến sỹ chỉ phân tích lời thầy a7 nói.

3 Likes

thầy ơi em chưa mã bđs nào, biết thấy muộn wa, giờ vào mã nào thì được ạ. Cảm ơn thầy

Em nghĩ tư duy a e thời điểm này nên thay đổi L14 ko phải là hầm trú ẩn nữa mà giờ là nhà máy in tiền thầy ạ kk

1 Likes

SAM đc ko hả thầy ơi?

Thầy A7 vạn tuế vạn tuế vạn vạn tuế

1 Likes

Thì thấy thầy đang phím mã nào múc ngay mã đó #L14 #DIG #CEO chẳng hạn … Đơn giản có thế thôi .

5 Likes

Theo dõi …

Thầy ơi . thầy đánh giá mã PVL sao ạ .
e cảm ơn thầy nhiều.chúc thầy năm mới vạn sự như ý.:smiling_face_with_three_hearts:

Em chào anh 7,
không biết anh còn nhớ em -thằng đệ tử cách đây 7,8 năm không. Nhưng em thì không bao giờ quên ngày anh 7 phim con hàng L14 với giá 17k, và nó cứ tăng trần mãi, còn em thì không giám mua vì sợ hãi, giờ thì nó tăng hàng trăm lần rồi. Đó là điều đáng tiếc nhất cuộc đời em!
Nhờ kiến thức của a7 hướng dẫn, sau đó em cũng tập tành tự đầu tư, nói chung cũng tạm ổn, nhưng không bao giờ có được mức tăng của các siêu cổ như vậy.

Chúc anh 7 mạnh khỏe, hi vọng có dịp được gặp anh 7 để nghe anh chỉ bảo.

6 Likes

Múc l14 khi có cơ hội.

Ngay và luôn (nếu có thể :rofl:)

Ngày 6/1/2022

2 Likes

Kinh tế còn suy thoái biến thể này chưa kiểm soát được lại biến thể mới nói chi phục hồi và tăng trưởng như vậy đồng nghĩ với việc chính phủ còn phải bơm tiền nhiều để khôi phục tình hình kinh tế và đối phó dịch bệnh cũng như các vẫn đề khác mà sau khi tiền được bơm vào các hoạt động sản xuất kinh doanh cũng như đầu tư công những doanh nghiệp nào kinh doanh tốt lại hưởng giầu lên khi có tiền rồi lại đi mua đất hết thôi mà đất thì DIG nhà chúng ta nhiều vô kể lại toàn vị trí đắc địa giá vốn rẻ nên em em chuẩn bị giầu không đỡ nổi nhé :cupid: :cupid: :cupid: :cupid:

Sau này con em đầu tư, e sẽ bắt nó tìm hiểu lịch sử L14 và mua L14 trước tiên, sau đó muốn mua gì thì mua😊

1 Likes

Nghe nói UBCK nhà nước vừa đưa L14 vào diện điều tra, xem xét mới 09:12:17 mà đã ngừng giao dịch mấy ngày hôm nay.

Rồi cứ chửi càng nghi ngờ ẻm lại phi tiếp ! L14 cp cô đặc không ai bán mà người mua thì nhiều !! :joy: :joy:đúng ko bác

Giang hồ đồn nắm giữ L14 là ra ngoài đánh chứng thắng như chẻ tre AE Ạ, nên đầu năm mọi người đua nhau đua lệnh múc mỗi người 1-2k L14 lấy hên. ae đua lệnh knh quá… Giang hồ đồn không sai .

5 Likes

A7 @sieucophieu12345 ơi cho em hỏi chút, em không thấy nội dung về Chiến lược phát triển của L14 trong phần giới thiệu, liệu phát triển dự án khu đô thị và khu du lịch nghỉ dưỡng có phải là chiến lược lâu dài của L14 không, hay còn ngành nghề gì nổi bật khác? Xây dựng chuyên dụng và xây dựng dân dụng có còn là hướng phát triển chính nữa không?

Muốn giàu bền vững thì vào web cty tự tìm hiểu đi bác… CÁI GÌ CŨNG CÓ… Có như vậy mới mau trưởng thành .

1 Likes

Em vào web nhưng chưa thấy thông tin nên mới hỏi bác ạ!

1 Likes