Giết Short DIG phiên ATC thứ 2

Tôi thấy lo lo cho bọn short rồi đấy, từ khi an ninh bế dc txt từ đức về thì em không dám làm gì trái pháp luật ở v n nữa rồi.

Mấy thằng bẩn bựa nó toàn dùng ATC để đạp, lại còn DIG 4 sàn, phiên thứ 5 gần sàn phiên thứ 6 lại sàn… để đỡ phải giải trình. thế mà mấy con chim lợn còn sủa là thị trường sấu, bố tổ chúng nó định bìm bịp thiên hạ sao?

đến giờ mới biết nhiều anh em kiên trung đi theo A7 ko hề nao núng, tự anh em cùng nhau đoàn kết để đi xa hơn ko cần A7 hô hào hay kêu gọi. Tóm lại là chết thế nào được anh em nhỉ.

3 Likes

Quá trình phân phối 1 cổ phiếu nó là vậy đấy, nó sẽ khiến thấy thật vô lí, tại sao lại như vậy, cổ phiếu bị dìm, có thế lực muốn ôm hàng …vì chính lái nó đọc vị được tâm lí nó sẽ thiên biến vạn hoá. M sẽ thấy có lúc cảm giá như có lực cầu mạnh trong phiên giá không xuống được nhưng lái đạp Atc. Trong khi có lúc ở mức giá thấp hơn rất nhiều lại chả có lực đỡ gì mà chỉ cần quăng 1-2tr cổ đã sàn chả cần ATC. Nhìn cách A7 nó hô hào rất mạnh khi cổ phiếu bắt đầu phân phối còn trước đó thì lâu mới lên sủa là hiểu. ■■■ sủa nhiều khi giông báo. Nhớ lấy.

1 Likes

Lúc nào chán ko ai muốn hô nữa may ra mới ổn định lại từ từ , giờ còn hô là còn chết dài , im lặng để lái nó xử lý

Chấp cụ đám chim lợn phiên chiều hôm nay !

tôi chọn cii giá 16 ngon hơn dig nhiều

1 Likes

Lại sàn thầy ạ

lót dép hóng thôi

hô kéo từ 120 về giá này đó

Canh rung lắc cướp hết hàng giết short !!!

Bạn copy từ zoom zallo của người khác vào đây làm gì, có phải của bạn đâu

Mày vào đây làm éo ji? Thằng cha con mẹ mày quên mua xích ah

1 Likes

A đây khinh thường những con chim lợn. A chỉ thấy có các dấu hiệu bất thường của bọn Bẩn bựa. chú ko phải lo cho a, trên cái ttck này giông bão là chuyện bt. vào đây ko xđ chịu đc giông bão thì tiền a mang gửi ngân hàng. Nên chú chớ có lo, a biết quản trị tài sản của a

1 Likes

Cám ơn A7

Được, ngta làm giá thì đi theo ăn xong thì té. Chứ đừng ở lại rửa chén như tụi đệ A7 nhé

Tây với lái bán như phá mã :joy: ae nghĩ giá này nhỏ lẻ nào bán? Toàn kẹp 9x.
Nó cho hồi ce vài phiên lại đi

Ae chú ý !! DiG đã về ngang vùng giá vốn và chi phí vay của chủ tịch Tuấn gần 2 năm trước… Mĩ đang ép giá dầu rơi , giảm lạm phát để duy trì cung tiền tránh suy thoái. Gói kích cầu bù lãi suất đang ra… nếu kho sort đúng là đang âm 20 tr cổ thì ai múc giá này có ít nhất 200% tk. Vì giá này kế hoạch hơn 3 năm lãi ngang vốn hóa, cháu a7 2007 múc SJS tương đương giá này sau đó x26 lần

39 Likes

Trước họ long bao nhiêu tr, giờ họ short lại thôi. Long không đỉnh thì short không …

A7 biết khi nào trả cổ tức ko ạ - họp bảo Q2 trả mà giờ chưa thấy gì

1 Likes