Giờ phải nói đến Bank Bank Bank

Đại sóng lại về vị trí cũ à

Thơi này mà bank cái nôi gì.

Cổ phiếu dầu khí bung nóc PVC.PVT.PXS.PVS.PLC.PXI.PVD…

Này thì cứ hô bank đi, có mà banh xác thì có, lần này công khai nợ xấu rồi thì cả họ nhà bank chuẩn bị ôm nhau mà lau sàn nhé, NHA DIG chỉnh tí lại phi tung nóc, đu đỉnh ngắn hạn vài hôm về bờ, ôm bank xác định cụ đi 2 chân lạnh toát nhé kaka ôm DIG NHA đổi đời, cứ ở đó mà chim lợn bđs đi Nợ xấu ngân hàng có nguy cơ bùng lên từ cuối quý III/2022

2 Likes

Lại láo nháo comment vớ va vớ vẩn

1 Likes

cư để đó mà xem, lau sàn cả tuần là biết, có ôm bđs thì còn sống dc

DIG NHA mua là thắng, còn ôm bank xác định bank nhà

1 Likes

tài sản của NHA rộng bao la, giá vốn thì rẻ, đất chỉ có tăng làm gì có giảm, mua là giàu đổi đời

1 Likes

Banks bất động sản đều ko nên vào? VÌ SAO? Dòng tiền rất yếu…Banks thì ngoài nợ xấu còn LO LẮNG nữa là cái vụ phát hành trái phiếu của các cty BĐS ntn? chưa ai biết rõ ntn cả…BĐS thì đã tởn rồi, rủi gặp cái CO nào như họ FLC là xong…tôi nghĩ nên xem vào mấy cổ phiếu tiềm năng ko dính 2 dòng này…quá khủng nhiềuCP phải dòng tiền lớn mới lên được…hàng tỷ CP chưa kể chuẩn bị chia tiếp…vào thì mấy anh tây lông và tự doanh mừng húm

dn bđs sạch vẫn sẽ tăng, bh ai cũng thấy DIG NHA n xấu thì ms mua được giá rẻ, ai cũng thấy n đẹp rồi thì sao mua được, x5 -x10 tài khoản thì chỉ có cp bđs mà thôi

Thời điểm hiện tại còn bank nào hấp dẫn hả anh? :smiley:

Bank mai chắc lại xìu thôi

1 Likes

Đặt lịch để không trễ hẹn, hẹn nhà mình tối nay lúc 20:00 trên kênh Youtube Nguyễn Cường Official nhé ạ, lúc khó có Ad @NguyenCuong_CE, cùng đón xem Bank sẽ đi về đâu? : https://youtu.be/hGTchStQFyo

image

1 Likes

giờ này còn hỏi bank thì đừng hỏi tại sao nav giảm vài chục %, ôm cổ đất thì còn sống

2 Likes

Lại lập nick ảo nói năng vớ vẩn thế này

2 Likes

Ông cường hô con nào con đó chết, người ta nói thì tự ái, trước hô vhm giờ về mẹ 7x lỗ 10 giá, hô bank thì bank sập, hạn chế đăng bài đi, lâu lâu nên đăng bài vô thưởng vô phạt

banks, BĐS chít hít…tây hô là banks ngon VPB nó bán nhiều nhất…Dragon Capital: "Nhóm ngân hàng được dự báo tăng trưởng lợi nhuận mạnh nhưng dòng tiền lại bỏ quên"

Lại cay cú :smiley:

2 Likes

Vãi cả cay cú, thấy cụ hô hào nhiều thì nhắc tem tém lại, hô sai thế này hại nhiều ae nhỏ lẻ, chứ tôi mua theo cụ làm gì mà cay cú, đừng tư duy kiểu AQ thế

Thế bác xem mấy mã DXG, VHC… topic vẫn còn trên này đã x2 hay x mấy lần rồi nhé

2 Likes