Series Film Chứng khoán diễn nghĩa dành cho Chứng sỹ F247

a7 và các chuyên gia sách vở…đội quân tinh anh do đại tướng quân a7 cầm đầu và quân ô hợp do các chiên gia cầm đầu

1 Likes

MC nào đấy bạn =))

1 Likes

Hôm nay sau 2 tháng sinh hoạt ở trên f mới đc xem clip hài hước vậy, cảm ơn các bạn đã có sp rất vui vẻ. Cuối cùng kg biết ai úp bô ai kkkk, có thiên thời chống lưng như thầy A7 nói đúng là sẽ có được thiên hạ, clip vừa vui vừa ý nghĩa, mà chọn đoạn phân cảnh quá là hợp luôn ấy.

1 Likes

Cho Tùng trí việt vào vai Khổng Minh đi. Thị trường tăng mạnh mà short tvb tvc ghê quá

Lâu quá rùi, khi nào thì làm thêm video mới ad @Suzy ơi. Hóng quá. :joy: làm phân cảnh về trận ẩu đả Bank với BĐS đoạn vừa rùi đi ah. :wink::wink:

1 Likes

Góc chứng sĩ #L14

Ra phần 2 đi Ad ơi

Xin chào. Anh em đang nói về tôi đấy hả

Làm cái video tổng kết với thế cục phân tranh cho cuối năm đi @Suzy ơii. :wink:

1 Likes

các mod sẽ cố gắng ra siêu phẩm sớm cho anh em nhé =)))

7 Likes

Quá hay, he he

Múc PGS gấp, nén chặt bung mạnh, lợi nhuận tăng vọt nhờ giá khí đốt leo đỉnh.
Oil giật mình đã vượt 80$
Với sự chủ động và quyết liệt trên, PGS đang hưởng những trái ngọt sau một năm khó khăn. Cụ thể, lũy kế 11 tháng đầu năm 2021, doanh thu của Công ty đạt 5.396 tỷ đồng, tăng 118,0% so với cùng kỳ năm 2020 và hoàn thành 105,2% kế hoạch năm; lợi nhuận trước thuế đạt 90,1 tỷ đồng, tăng 240,6% so với cùng kỳ và hoàn thành 115,2% kế hoạch lợi nhuận trước thuế năm 2021.

https://moit.gov.vn/tin-tuc/phat-trien-nang-luong/gia-khi-dot-o-chau-au-bat-ngo-tang-hon-30-.html

1 Likes

suzy ơi, tại sao mục “đang theo đuổi” của mình cứ hiện lên nhiều người mình chả follow nhỉ, nhìn phiền quá

khi nào thị trường cân bắc ngf bác Suzy nhỉ

Họ FLC còn giảm thì thị trường còn giảm

CK giảm mạnh vậy lại tạo ra cơ hội lớn sắp tới

Chào cả nhà mình ngày mới
Chúc cả nhà mình một ngày tốt lành
Một cái Tết sung túc - Một mùa Xuân sum vầy, ấm áp

hình ảnh

6 Likes

Đi ngoài đường những ngày cuối năm rất khác.

Có người thì hối hả sợ như không đủ thời gian, nhưng có những người lại vô cùng chậm rãi, như sợ một điều gì đó trôi qua đi, như một kẻ vấn vương hoài những chuyện cũ, nửa muốn năm cũ trôi qua, nửa muốn níu lại.

hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh

Tư Mã Ý giỏi dùng binh sẵn sàng thua vài trận nhỏ để kẹp thế khó phân tranh, thị trường hôm nay cũng vậy. Em Khôi làm cho Quỹ đầu tư chứng khoán Novaon Capital.

Anh đang bận đi chợ Tết - Chợ huyện

3 Likes