Góc Thư giãn: Làng Trứng truyền kỳ!

Đại khái (ở một góc nhìn nhỏ trên f247) là một CP nào đó đầu tiên có 1 pic và khoảng đôi chục người tham gia chém gió với nhau, sau đó có đến cả trăm người trong pic đó, rồi đến giai đoạn có hàng chục Pic nói về CP đó phải không bác ? :cowboy_hat_face:

2 Likes

em biết thừa, nó lừa ai chứ bố nó không lừa được em :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:

3 Likes

sai bét, đấy là phương pháp đếm chim của ông hoangketcau em không chấp, đã bảo em biết chính xác nhỏ lẻ chiếm bao nhiêu % mà :crazy_face:

4 Likes

nói đi mà :crazy_face:

4 Likes

Về nguyên tắc tào lao thì là 60 - 70% thui à! Ko tới nổi 90% đâu Gà ạ ! :pensive:
Có thể liên tưởng vấn đề " kéo cần câu cá " để hiểu rõ vấn đề này

4 Likes

:crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:

2 Likes

Em không biết ông này. Nhưng đại khái (với em) khi mà rùm beng, um xùm, thần thánh hóa, tung hô… là dấu hiệu em lo mà té.

5 Likes

mà thôi nói nhiều lộ hết bài các bác lại khó bắt bài lái, ăn được cứ ăn, ăn non thì sống mà ăn tham thì chết, em không thích đánh theo lái nên em ăn tất từ gốc lên đến ngọn, ăn hàng lái cứ vừa ăn vừa nhìn như ăn trộm ấy

5 Likes

thỉnh thoảng cũng chơi với lái ăn 5-10% kiếm cốc cafe

2 Likes

Chuẩn đới, ngừng cái này ở đây là đc rùi, anh em thjk thì đọc đj đọc lại các comment tối nay sẽ nghiệm ra nhé! :beers:

(Internet)

4 Likes

:thinking: :thinking: :thinking: :thinking: :thinking:

1 Likes

Hơ, người khôn ăn nói nửa chừng ghê thật.
Khả năng phải đọc sách rồi mới quay lại đọc comment mơia hiểu đc :sleepy:

3 Likes

Mơi mơi cả buổi tối, đến lúc bác ấy định tỏ tình thì lại bị vợ gọi về :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face:

4 Likes

:crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:

3 Likes

Kiểu kiểu đó :relieved:

1 Likes

Tất tay all in hag :rofl:

1 Likes

Khôn là Gà hoá Cáo kìa :grin:
Anh chỉ nghe theo lời Gà thui mờ :innocent:

4 Likes

A là thành Tinh chứ Cáo ăn thua giề

1 Likes