Góc Thư giãn: Làng Trứng truyền kỳ!

Một bàn đánh bạc (anh Q chủ bàn) đã bị sờ, con bạc đang vứt hết “chip” mà ko thoát được :dizzy_face:
Ai bảo lôi kéo hết dân làng Trứng sang đó cơ, để các anh ôm đống giấy giá cao mà được à, đã cảnh cáo đợt trước rồi mà còn liều lĩnh tranh “khách” :triumph:
Tình hình tiếp theo đến bàn đánh bạc nào đây :see_no_evil:

3 Likes

Đếm ko xuể … mờ kệ … việc mình mình làm, việc con bạc thì con bạc tự gánh lấy :innocent:

5 Likes

Cờ bạc thì cái kết sớm muộn ai cũng thấy… Những đợt như thế này mới thấy đầu tư giá trị muôn đời thịnh anh Andy ơi! :smiley: :smiley: :smiley:

3 Likes

:grinning_face_with_smiling_eyes::bouquet::tropical_drink::handshake:

4 Likes

Quà tặng quý giá về cả chất lượng và tình cảm :smiling_face_with_three_hearts:
Chân thành cảm ơn người em guộc thân thiết từ thuở f19 đã gởi tặng :relaxed:
Chúc em và gia đình luôn dồi dào sức khoẻ, vui vẻ, may mắn và thành công :four_leaf_clover::money_mouth_face::partying_face::tumbler_glass:

( Internet )

5 Likes

Có những câu chuyện hết sức nhảm nhí, có những lời nói dối hết sức thô thiển, nhưng chúng vẫn luôn có hiệu quả với người nào đó hoặc nhóm người nào đó ! :triumph:
Tại sao lại như vậy? :thinking:
Đó là vì " Chưa thấy chưa tjn hay chưa thấy quan tài chưa đổ lệ" :nerd_face:
Khi tiếp nhận những thông tin vớ vẩn nhảm nhí như thế thì " Lòng tham và sự Mơ hồ " sẽ khiến họ ko thể dứt khỏi cho tới khi " Tự họ " trải nghiệm thực tế :pensive:

Tham lam + mơ hồ = Hồ Đồ + trả giá

Câu chuyện nhỏ phía dưới cho chúng ta hiểu hơn về sự " Mơ hồ dẫn tới hồ đồ " của con người :weary:

5 Likes

Điển hình của “chưa thấy quan tài chưa đổ lệ” là anh Q và ngay trước đó là bà P.H, nghĩ mình nhiều lần ô to coi thường pháp luật… Bà P.H đã được cảnh báo, răn đe trước nhưng vẫn làm càn; anh Q (và các đội nái nợn) cũng đã được “gõ nhẹ” cảnh báo nhưng được ít hôm im hơi lặng tiếng lại tiếp tục làm trò thì các anh phải mạnh tay thôi chứ ko thể bỏ công xây cho thằng khác hưởng được :japanese_ogre:

5 Likes

dòng chảy của thời đại …, nếu ai ko thay đổi theo mà vẫn theo cách cũ thì bị đào thải là tất yếu :nerd_face:
Cơ mờ ăn trộm quen tay, ngủ ngày quen mắt … cũng khó thay đổi thjk nghi lắm …

6 Likes

Tối nay bao người mất ngủ đây :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

4 Likes

Hi vọng những ace hay theo dõi topic và follow Andy ko ai bị mất ngủ tối nay cả … :relaxed:

5 Likes

Chắc chắn là k có rồi anh, vì những ng theo trường phái đó họ k có nhiều tgian mà đọc truyện tào lao xàm xí như chúng ta đâu :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Trưởng làng Trứng tối hôm qua vừa phát loa “rắc thóc”: vẫn còn ngon đấy, đừng chạy :kissing_heart:

5 Likes

Ngon thì lúc nào chả còn, quan trọng là có nhận ra ko thui hà … PTG, MEF … ngày nào tui chả đặt lệnh mờ vẫn chưa khướp đc kìa :crazy_face:

5 Likes

Nái quốc gia đang tạo sóng test cầu kìa, cụ ko oánh VN30 theo các anh à? :joy:

4 Likes

Hàng nào tui cũng chiến … nhưng tuỳ thời điểm và … vùng giá :relaxed:

3 Likes

Anh em làng Trứng nào lao vào múc hàng rác, bơm thổi, đa cấp hôm nay khả năng khi trứng về mất giá nặng, chưa nói đến ế ko bán được…:persevere:

3 Likes

Anh em làng Trứng truyền kỳ đúng nghĩa thì chắc chắn ko múc những loại hàng đó đâu nè, Hàng tốt có sẵn thì việc giề phải mút hàng lởm :grin:

3 Likes

Có báo nào biết cách reset cái thông báo không nhỉ ? Chứ mục thông báo e từ thời napoleon tới jo cứ đứng trơ ra

2 Likes

Thua, cái đó phải hỏi mod thui :sweat_smile:

4 Likes

Hihi mấy hnay e chạy ngaòi trời oi bức quá anh ạ , cái tội hóng hớt nên khổ chứ cứ như a ngồi bờ suối thưởng trà khoẻ re :smiley:

2 Likes