Góc Thư giãn: Làng Trứng truyền kỳ!

:grinning: kkk

2 Likes

hihi. Hôm nọ em lướt tý LPB xong chạy mất dép. kk. lái đểu

2 Likes

Đj đâu loạn quanh cho đời mỏi mệt, nói thật nha, V bắt đầu vào sóng rồi đó :zipper_mouth_face:

5 Likes

vâng em thấy vol bắt đầu tăng rồi. em cũng đang gom dc 1 ít

2 Likes

Tui cũng có bank, chán nó lắm nhưng bỏ ko được :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Vâng. Bank em thích mỗi MSB với TPb vì nó có game. con LPB cũng có game mà lái chán ko đánh lên.

2 Likes

So … Let us Wait and see :cowboy_hat_face:

( Internet )

5 Likes

V sắp như TVS thì ngon bác nhỉ. hihi

1 Likes

So sánh thế thì ko chuẩn lắm nè :sweat_smile:
V nên so sánh với CTR thì hợp lý hơn về mọi mặt - đặc biệt là ở sự bền vững - bạn ạ :sunglasses:

5 Likes

Vâng. Dòng tiền chưa để ý thôi ạ. để ý thì lại bay lên trời luôn. cp quá rẻ

2 Likes

Đây mới chính xác là “mua tương lai một cách có cơ sở thực tế” chứ ko phải mua tương lai theo kiểu " Thuyết âm mưu bánh vẽ ảo tưởng " :rofl:

( Internet )

5 Likes

Vâng. Doanh nghiệp sản xuất luôn bền vững a. còn cp theo chu kì thì hơi khó a

1 Likes

Theo chu kỳ thì ko phải là ko chơi đc , có điều nguyên tắc là " trâu chậm uống nước đục " :weary:
Mà cái quan trọng ở đây là ít ai nhận ra " khi nào nước trở nên đục " :see_no_evil:
image
( Internet )

5 Likes

Chào bác @Andjku em từ nhà 1 phút qc, nay vô tình lạc vào đây thấy " làng trứng truyền kỳ" đã lập nick vào để thả tym cho bác.

1 Likes

Cám ơn bạn ủng hộ! :heart_eyes:
Chúc bạn chiên Trứng may mắn và toàn thắng nè! :money_mouth_face::four_leaf_clover:
Đây là nhà chính của Andjku bạn nhé :grin:

4 Likes

Có khó khăn mới biết người tài - có mưa bão mới biết con Tàu nào bình yên! :nerd_face:
Tạm chúc mừng các thành viên thuộc Team Andjku đã an yên ngồi Tầu Victory ngắm … biển! :laughing:
Ai ở trên tầu rồi thì điểm danh để chuẩn bị cocktail nhé :relaxed::money_mouth_face::partying_face::cocktail::tropical_drink::maté::wine_glass:🧋:beer::tumbler_glass::doughnut::chocolate_bar::cookie::candy::lollipop::custard::pie::ice_cream::shaved_ice::cake:

( Internet )

6 Likes

con tàu này khỏe quá bác nhỉ. nay em thêm 1 ít giá 45

1 Likes

Nếu “tối thiểu” ko giữ đc tiền khi Trứng biểu giảm thì chiên trứng khác chi là oánh bạt :sweat_smile:
Bia nhá! :beers:
Cơ mà … Ko còn ai khác à !? :expressionless:
Buồn hầy … :pensive:

4 Likes

Bia đê bác. ae mình tới bến.

2 Likes

Iemmm. V đã chạy và e đã vui :grin:

3 Likes