Góc Thư giãn: Làng Trứng truyền kỳ!

Nếu đang cầm con anh đang cầm thì có gì phải lo , còn mong xuống thêm tý vợt thêm giá hời :smirk:

2 Likes

con đấy được đấy

1 Likes

Con V này ko tệ, nhưng muốn chơi nó phải có khẩu quyết đới! :stuck_out_tongue_winking_eye:
Sai khẩu quyết là ko kiếm ăn đc … :wink:

7 Likes

Con của bác tốt nhưng em chưa cầm. Chủ đạo đầu tư của em là TCD. Chắc do quen đường quen xe rồi nên cũng thấy nhẹ nhàng bác ạ.

3 Likes

Em thua game IDC rồi bùn quá bác

1 Likes

Nói bạn đừng giận, IDC bạn mua giá đó thì kỳ vọng nó sẽ lên bao nhiêu nữa? Rõ ràng là rất bất ổn bạn ạ …
Sau này nên tính đến kỳ vọng trước khi mua, nếu 1 trái trứng ta mua mà ko thể kỳ vọng nó tăng gấp đôi thì ko nên mua.
Bạn hãy nhớ giúp tui rằng : Trong suốt 10 năm từ 2009 đến 2019 nếu tôi ko lầm thì có chưa tới 30 mã trên tam sàn có giá hơn 100 … thông tjn này rất quan trọng đấy bạn

6 Likes

Anh ko hợp vận tải nên ko tìm hiểu, Chúc em may mắn và thành công nhé :four_leaf_clover::money_mouth_face::partying_face::beer:

4 Likes

Nó có phải vận tải đâu bác. Tên nó vậy chứ bao năm nay nó có kiếm xu nào từ vận tải đâu :cowboy_hat_face:

2 Likes

Ồ thế à … :astonished:
Vì Tui ko chơi vận tải, thuỷ sản … nên cứ nghe có mấy chữ đó là ignore ko tìm hiểu thêm :joy:

4 Likes

dạ bác, em không biết người đứng sau nó nên mới mua
Đấy là thiếu sót khi xem xét phần cổ đông
Chứ tài sản của nó thì giá này vẫn chưa phản ánh hết được

1 Likes

em vừa ngắm được con APH để vào mà tiền vẫn chưa về. chán ghê bác a,kk

1 Likes

Bọn này nó lừa bác à, bao giờ em làm cổ đông nhớn đi ĐHCĐ em sẽ đề nghị đổi lại tên cty :cowboy_hat_face:

2 Likes

Thôi bình tĩnh bác ơi. Còn sống là còn thở, còn chơi là còn thắng thua. Thua keo này bày keo khác. Cơ mờ anh @Andjku hét cho chúng e 1 mã để nhặt vào bị đi anh eey :grin:

3 Likes

Vẫn danh mục trước của a Gà hả?

1 Likes

hơi buồn, bánh chưng nhỏ đi rồi
Sóng với chả sánh, haizz
VPH đua trần hôm qua vẫn khỏe, qua nhiều con ngon bật lên

2 Likes

Mấy con như con này tui xếp vào loại đội nái nguy hiểm … Có thể vẫn có ăn nhưng rủi ro rất cao …

3 Likes

BDS vẫn còn trong tầm kéo … Nhưng đôi khi ăn gần tàn tiệc đứng dậy vẫn hay hơn cố với tay bốc cục thịt trên vỉ nướng :sweat_smile:
Cứ nhìn bank chứng thép ra sao sau hô hào … thì bđs sớm thôi cũng y vậy nè :joy:

5 Likes

Giai đoạn này có gì phải vội vàng đâu em :innocent:

Sẵn tiền dư chờ đợi thì lấy ít mua sắm rượu bánh gì đó cho đỡ túng tay chân khỏi mua bậy bạ nè :heart_eyes:

4 Likes

:joy: :joy: :joy:

2 Likes

Đấy e chỉ hỏi a vậy thôi, để a biết là đàn e ther đang mong mỏi 3 chữ cái nhớ :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes