Gọi tên một cổ phiếu mạnh nhất thị trường: Tăng 20 lần trong vòng 1 năm!

Em cũng mới biết đến chứng khoán. Mong được học hỏi từ anh ạ.

9 Likes

Ông chủ thớt viết luôn ra yêu cầu làm thế nào để vào Room Vip của ông cho anh em F0 nó tính. Chứ cổ ông phím cũng có tiềm năng đấy, nhưng nhóm ông và các nhóm khác nó múc đẫy rồi, các thanh niên F0 vào giờ toàn giá cao, lỗ chỏng gọng.

9 Likes

Cảm ơn bác đã nêu quan điểm, mã lần này thì mạnh hơn tất cả các mã trên sàn. Sau khi công bố thì bác sẽ thấy được thông tin để tự đánh giá. Có thể mua hoặc theo dõi trải nghiệm.
Rút kinh nghiệm mấy lần fomo trước, lần này không có nể nang với bất kỳ ai. Khi công bố cổ phiếu này giá trước đó như mặt hồ phẳng lặng.

26 Likes

Đặt gạch chờ thông tin mới của bác

8 Likes

Đặt gạch cho cái tết ấm no ạ

8 Likes

đặt gạch AD

9 Likes

Ông chỉ cần nhớ: nhiều thằng F0 nghe ông xui vào ko đúng nhịp các ông đánh lên đánh xuống lỗ chỏng gọng với VEF, SKH, SKR nhé. Xưng có tâm nhưng phím toàn bẫy. Vào mấy con của ông thà vào mấy con SAM, DIG có cái mà đớp luôn. Toàn hô hào đầu tư 1 năm, thử hỏi mấy thằng để cổ phiếu 1 năm ở cái sòng bạc này???

7 Likes

Đứng ngoài xem đi, VEF anh em nào không ăn toác mồm giá từ 6x . Bạn ko tham gia hay ko tùy, coi như đứng ngoài để tham khảo tiếp nhé

20 Likes

Mấy bác đi đầu tư chứng khoán lúc nào cũng tư tưởng ăn sổi đánh T+. Rồi coi thị trường chứng khoán như cái sòng bạc thì bác đi đánh bạc hoặc chờ tới 6 rưỡi ăn dày hơn đấy. Không trang bị đủ kiến thức tư tưởng vẫn giữ thế thì tốt nhất đứng ngoài mà nhìn.

9 Likes

Mịa VEF em ăn gấp đôi rồi mà vẫn hold đây này bác thế mới khổ :)). Ai ko tin inbox em

11 Likes

Tâm sự cay cú của 1 thanh niên fomo đu đỉnh, nhìn thấy lỗ quay ra trách ng khác :slight_smile:

Tiền ai trong túi người đấy. A minh chỉ là đưa ra nhận xét của bản thân và khuyến nghị cho m.n tham khảo còn việc quyết định xuống tiền mua hay ko thì là ở bản thân mỗi người. Có thua lỗ thì tự chịu trách nhiệm đừng nên đổ thừa cho ai khác, hàng bao nhiêu nghìn con ng đã có lợi nhuận từ những mã cp của KTC cả cái diễn đàn này hay các group đều biết.

6 Likes

Đầy người ăn, vấn đề là ông thớt ông ý mang lên đấy phím lúc còn gì nữa mà ăn. Giá VEF giờ cao rồi, lình xình đi ngang. Nhiều ông mới nghe tưởng thơm lao vào.

2 Likes

Tớ all in DIG và SAM từ giữa tháng 10 cậu ạ. Cần tớ show tk cho :slight_smile:

2 Likes

Em vẫn mua thêm con này giá hơn 2 lít đó. Vấn đề f0 bây giờ ko ngu như f0 hồi xưa lắm :kkk

9 Likes

Chờ đến ngày chủ top công bố mã cp quá. Cảm ơn chủ top nhiều

12 Likes

mua cá nhân là câu chuyện khác. Phím hàng lại là chuyện khác.

3 Likes

E đặt gạch, chờ cơ cấu danh mục lại ạ

6 Likes

Mấy Thanh niên F0 mới mà may mắn gặp cụ Minh. Mua cổ phiếu mà k nghe mấy thanh niên cay cú bị mất hàng thì tầm này năm sau có mà ăn ngậm mồm

7 Likes

ủng hộ quan điểm của bác ạ , chứ như các lần trước member lại bảo bác lùa gà mà có cơ sở

6 Likes

kệ bạn, lãi bạn hưởng, lỗ bạn chịu chả lq đéo gì mình nên mình chả qtam. Còn chuyện VEF cao ko còn thơm hay thơm thì cứ đợi time nó tl :slight_smile:
Bạn càng nói sẽ càng bị nhiều ng phản bác lại ý kiến thôi

5 Likes