HAG . đồng hành cùng với anh . Đức . nuôi heo trồng chuối từ đây

Tỷ lệ sử dụng đòn bẫy nợ vay luôn cao hơn vốn chủ, nên nợ vay nhiều không phải là vấn đề lớn gì, quan trọng là bác Đức đang sử dụng đòn bẫy này đúng hướng và hiệu quả

1 Likes

Mà bác đã được ăn thịt heo của anh Đức bao giờ chưa :sweat_smile:

1 Likes

Nghe nói sắp tới nhân rộng toàn quốc, giờ thịt heo là nhu cầu không thể thiếu. Nhiều khi còn không có thịt để ăn ấy chứ,

1 Likes

Ở mình thì thịt heo là chủ đạo rồi . :grinning: tiền đâu mà ăn thịt bò

1 Likes

Bác Đức ko nuôi gà nhỉ, lá chanh lại phi tít :rofl:

2 Likes

Hiện tại lá chanh :lemon: bán đắt như tôm tươi . nhiều khi khách đặt ko có mà hái :sweat_smile: . nuôi gà thì anh Đức ko có lợi thế :sweat_smile:anh Đức biết con Heo ăn được chuối . đêm ko ngủ được luôn là biết rồi

1 Likes

Mà a Đức có nuôi bò nữa thì phải. Tôi tin anh ấy thành công về nông nghiệp

1 Likes

Làm nông nghiệp thì ổn định bền vững :sweat_smile:

1 Likes

Tính thanh khoản của mặt hàng này cao, giải quyết được các chi phí tồn kho, mà chuối vừa rồi là không có tồn kho, xuất ra là bán sang Trung Quốc và Âu mỹ( thị phần Trung Quốc 75%, Âu mỹ 25%)

1 Likes

Nên ở góc độ kinh tế , việc tập trung vào các mặt hàng này cũng giúp làm giảm được chi phí quản lý , tác động tích cực đến lợi nhuận trước thuế

1 Likes

HAG ngon mà, bác mua giá 10 thì X2 năm nay là rất khả thi đó

2 Likes

Có thể,

1 Likes

Tương lai của anh Đức từ giờ trở đi tươi sáng rồi . chả mấy mà HAG lại là cổ phiếu hót :sweat_smile:

1 Likes

Tôi tính mua để đó và quên đi. Như anh Nguyễn Đức tài của thế giới di động có nói

1 Likes

Vì theo tôi nghĩ Hag để lâu được

1 Likes

Thì tôi . đầu tư dài hạn với anh Đức mà . cuối năm ngoi lên 20k là ấm áp rồi :sweat_smile:

1 Likes

Nay không thấy bác Lộc đâu nhỉ

1 Likes

Mượn ít đá tồn kho của bác Lộc và bác rác cũng dư sức xây một trang trại heo ấy chứ

1 Likes

Có thấy . nhưng mà ko thấy bình luận . chắc hôm nay ko được vui :sweat_smile:Cũng có thể lúc sáng bác ấy vào HAG giá xanh mạnh . cuối phiên bị đè về giá đỏ . lên ko được vui

1 Likes

Có bác ấy vào làm ít bài thơ về heo và chuối động viên Ae cũng vui , “ 5 năm ôm đá cũng mòn; làm heo ta nhậu thì còn ai hơn”

1 Likes