HAG - mua vào quanh giá 13 để chờ em lớn lên

tương đương khối lượng bắt đáy T3 hôm rồi

Dạo này mình ko theo sát lắm. Nếu hôm nay t3 hàng về mà đỏ nhẹ thế này thì kể lái chơi cũng đẹp đấy chứ :grinning:

Dân đầu cơ chắc rơi rụng nhiều rồi, Hag cô đặc càng tốt…

Giá tăng do nhiều nguyên nhân mà. Năm nay chi phí tacn tăng cao, dân nuôi đang lỗ sấp mặt. Dân ko tái đàn nữa thì thời gian tới giá còn tăng nhiều nữa…HAG tự chủ đc 40% thức ăn, nên có nh lợi thế so với dân và doanh nghiệp khác

Hng là cỗ máy nhai tiền của HAG bao năm trời, sút hết con nghiện này đi nhẹ gánh.

Phải nói hag giá này, là quá hấp dẫn

2 Likes

anh em vẫn tin tưởng doanh nghiệp quá nhỉ.

Nhìn vào thực tế, cty có lãi 4 quý gần đây nhất rồi, lãi th4 cũng có rồi…ai ko tin chờ bctc quý 2 ra cũng chưa muộn…chỉ sợ lúc đấy vé lên tàu lại tăng cao rồi

Con này em cầm 14.7 các bác ạ. Ko biết bao h mới về bờ. Mới nhảy 1 ít sang ceo xem hồi có nhanh hơn ko

Chưa theo dõi sát sao. Tin hôm nay ảnh hưởng tiêu cực không các bác?

Chưa thấy gì bác ạ. Giờ đợi lái gom đủ hàng thôi. Mà chắc cũng phải chạy để phát hành riêng lẻ rồi lại chững 1 đoạn. Mình đoán thế

doanh nghiep map mo the nay, hong het. Nat.

Khuyên chân thành anh em là tránh xa HAG, nhất là anh em F0 còn chưa có nhiều kinh nghiệm từ các phi vụ của a nổ.

Bác này có vẻ hiểu ông nổ nhỉ :grinning:
Bác đi khuyên mấy ông ôm phrl ý. Khuyên đúng các ông ấy dừng đúng lúc có khi cảm ơn bác bằng vài tỏi đấy.kkk

HAG vừa có tin tốt mấy hôm trước thì nay lại bị cú chí mạng quá, đang định mua vào…

Chí mạng gì? Giờ bán nốt hng thu về dc bao nhiêu đâu.
Để đấy làm của để dành cũng dc. Phrl xong có vốn lưu động lại dc vay ngân hàng giá rẻ đợt tới thì tính bán hng giá này làm gì.

Vấn đề là tính hình xưa giờ cũng không tốt lắm, có thể trong mắt nđt dài hạn thì không vấn đề nhưng nó vẫn có ảnh hưởng lớn đến sự tin tưởng và danh tiếng của doanh nghiệp chứ

Lấy méo đâu ra xèng mà lại làm nhà máy chế biến heo papi ngàn tỏi!?
Hợp tác thì hợp lý hơn.
P/s bác nổ máu lửa kiểu này thấy lo :sweat_smile:

Ad đợi về 5k lại quay lại hay sao ấy.toàn nhà đầu tư nghề heo ăn chuối

Vao la an dan voi anh Duc no nay.