HAG - mua vào quanh giá 13 để chờ em lớn lên

đừng bảo là cụ bán gần hết rồi, chờ hồi bán nốt

1 Likes

Quyết chí làm cổ đông luôn ha bác Trinh :grin::grin::grin:

1 Likes

Dạ em cũng chỉ dám giải ngân 30% thôi nên chưa đến mức buồn bã mà nói câu đó.

3 Likes

Áp lực phết nhỉ. Hnay cũng nghĩ giảm nhưng k nghĩ thị trường bay 3x điểm. Các phiên cổ bắt đáy về có khác.

2 Likes

K nhé. T chưa rơi cổ nào. Khi nào bán thì bảo. Có gì đâu. Sáng còn mua thêm. Mai lại như chưa hề có cuộc chia ly. Bâc nào tài thì lướt lát đi thôi.

4 Likes

Bác nói phải giữ lời đó, nói dối là 50% tạo ác nghiệp đó ! cảm ơn bác .

2 Likes

bác ơi. Đừng động viên cho mấy bác đó nữa. Hôm nay HAG tắt thanh khoản ATC. ko có một lực nào mua. nói thiệt làm mình nhớ đến bọn FLC quá. Hấp thụ 100tr lện sàn nhưng ATC tắt thanh khoản

1 Likes

He. Xác nhận t giữ và mua thêm. Khỏi phải bàn, tuy nhiên k khuyến khích các bác theo t, rồi lỗ lại đổ tại tôi nhé. Cá nhân t chơi thì t chịu thôi. Các bác hãy nghe cr câc bác khác chin lợn nhé. Qđ ở các bác

1 Likes

Bác đem bác Đức so sánh với anh Quyết à?
Bác Đức không tham gia mua bán cổ phiếu nhà mình. Bác ấy trồng chuối, nuôi heo thôi mà.

3 Likes

Em đâu so sánh cơ bản đâu bác. Em so sánh thanh khoản giống thôi

1 Likes

Mua HAG hôm nay làm em sống lại cảm giác lúc mua VIX 17-18. Thiên hạ cứ vào chửi bới suốt.

3 Likes

Sáng nay em có hỏi đệ tự a Truongmoney. (cũng là cánh tay phải) Hầu như bên đó chưa bán cổ nào nhưng sẽ cắt nếu chịu khoản lỗ quá lớn. Và lúc nãy đã bán khi thủng 13 rồi các bác

1 Likes

À, mình ko có ý đó. Ý mình là mình mua lúc 15.8, vẫn quyết hold chờ về bờ ấy mà.Tin HAG và cá nhận định của bác .

1 Likes

HAG mấy hôm nay bên AGRISECO em không cho MG nữa. Không biết các CTY khác thì sao nhỉ? Hàng này phải hàng giải chấp không các bác?

3 Likes

T k động viên. Bác ấy hỏi t trả lời thôi. Còn t t vẫn giữ, tùy các bác mua bán có liên quan đến t đâu. Ck quên nhanh lắm. Mai kia thị trường lên lại, lại vui vẻ như chưa hề có cuộc chia ly ấy mà. Hiện tại đa phần nhà đầu tư giảm lãi hoặc lỗ. Chỉ khuyên bình tâm suy xét để đưa quyết định

1 Likes

Đúng bác nhỉ. Lúc nó giảm quá, nhiều bác lỗ thì mới lên được. Nhat hàng lại cho các anh, sau rồi lên trong nghi ngờ. Đến bác còn k chịu nổi việc Vix nó lên mà. Rồi lại đâu vào đó ấy mà. 2 năm qua sập mấy lần rồi nên cũng quen với thời covid này. Mọi thứ diễn ra nhanh vãi.

1 Likes

Đâu riêng gì HAG, hôm nay thị trường chung xấu đến mức khó hiểu nên nhiệt cổ nằm sàn la liệt.
Ngày mai, sau cơn hoảng sợ đầu phiên, những người bán giá cao hôm nay sẽ mua bảo cổ phiếu đã giảm hơn 15% trong 2 phiên.

2 Likes

Có bác nào trong đây cầm hàng bằng margin k nhỉ . T mở ở vps, hình như k có margin từ lúc t mua đến giờ.

1 Likes

Nói chung hầu như các cổ phiếu đều bên kia sườn đồi rồi. Thép, chứng, bđs. Nếu hôm nay Bank k đỡ chỉ số thì khả năng vni đi 70 điểm. HAG sẽ có điểm hỗ trợ ma50 và giá 10. Các room nội bộ cũng đã bán r. Cổ phiếu cơ bản còn kì vọng nhưng dòng tiền lớn ra thì các bác cũng hiểu rồi đó, HPG SSI là điển hình

LẠC QUAN LÀ TỐT NHƯNG ĐỪNG DÙNG Ý CHÍ CỦA MÌNH CHỐNG LẠI TT

4 Likes

Bác phát biểu câu chuẩn đấy. Thồ buổi này cp cần dòng tiền. Dòng tiền cân hết. Cứ có dòng tiền mạnh là cp lên. Mọi người bảo a Đức nổ. T thử chờ hết quý 1 xem a ấy nổ thật k. Đến lúc đó tính chắc cũng chưa muộn lắm. Chúc bác thành công với cp sau k phải cut lỗ như Hag. Năm nay t cũng đã phải cut lỗ gex rồi, đau phết

2 Likes