Hag-sau 5 dài chờ đằng đẵng

,

Ý gì bác chủ? So sánh mã HAG với mã CEO?

Cái này bạn phải xem vị thế của mã này. Nếu bạn lướt, cổ phiếu lãi 15-20% bạn chốt. Còn mua trung hạn và dài hạn, việc điều chỉnh của cổ phiếu ở vùng giá cao sau khi tăng là bình thường.

Đầu tư cổ phiếu là kỳ vọng, chứ ko phải so sánh bác

Thanks ad nhé.

Thứ 2 liệu có sàn ko bác

Với HAG, HNG giảm tiếp là cơ hội để bạn mua gia tăng ở vùng giá đẹp. Và cũng là cơ hội cho những ai chưa mua đc với 2 mã này. Mã này chỉnh vài phiên sẽ lại tăng thôi, 2 mã này đã có thể nhìn thấy rõ trên chart đã vào trend tăng. Với những cổ phiếu tích lũy lâu như vậy, khi tăng thời gian tăng phải từ 3-6 tháng.

6 Likes

Game Nova với HAG sẽ là kỳ tích với bầu Đức để trở lại thời kỳ hoàng kim

2 Likes

Ai cũng kỳ vọng là vậy. Thời gian qua thấy điều đó cũng đang dần dần lộ ra rồi. Sang năm 2022-2023 cặp đôi này sẽ lên 3-4x

2 Likes

Hag có 1 thứ mà k phải dn nào cũng có, đó là quỹ đất nông nghiệp. 1 dn muôn đặt chân vào lĩnh vực này thì cái đó rất quan trọng. Trong bối cảnh giá đất tăng phi mã , các bác tự xem xem để sở hữu quỹ đất đó ntn. Siêu cổ Hag. Đồng ý với chủ píc chỉnh là cơ hội gia tăng mạnh. Allin one

3 Likes

Không lên 18-20 sớm là toang toàng toàng

1 Likes

Từ 3-4k lên 10k thì khó, còn khi đã lên 10k thì yên tâm sẽ có 20 hoặc hơn

2 Likes

Thứ 2 này có sàn nữa ko bác?

Câu trả lời cho bạn với câu hỏi này thì ko ai trả lời đc. Mình chỉ nói với bạn thế này. Mã này nhịp này chỉ là điều chỉnh và xu hướng là sẽ còn tăng tiếp.

2 Likes

https://youtu.be/2axfEWsgZhU

1 Likes

HAG tuổi tôm mà so với CEO. ông Phạm SSI này chuyên khuyến nghị bank đây mà. Đánh toàn thua

1 Likes

Thanks bác, bài pt rất ok có mã tôi đang giữ

Sáng đỏ tý là xanhthooi

3 Likes

Tuần này hi vọng vượt đỉnh của tháng 11/2021. Chart tuần trên VN-Index, trên VN30 khá đẹp.

1 Likes

HNG chỉ chỉnh 3 phiên và hôm nay đã quay trở lại

1 Likes

mua tiếp đc kg a?