HAG - Sự hồi sinh của mãnh hổ

Tiền thịt thì cũng chẳng cần lo gì vì nội tại doanh nghiệp cũng ngày một tốt hơn.
Mà đội phím bạn ptkt hay có tin gì mà hô bán?

họ kêu bán vì nhận định lái sẽ chuyển sang HNG. Mình ôm tiền thịt HAG thôi. Hold to the sky với HAG :slight_smile:

Nếu đúng thế thì tốt quá. Kéo hng để hag bán đc giá tốt xong rồi mới bảy xa đc.

HAG đang dần tốt lên. Đoạn xấu xa nhất qua rồi.

1 Likes

Nhìn bác Đức thấy có uy tín nên cũng đặt niềm tin vào bác ấy thôi ^^

1 Likes

Chú ý! Chú ý!
E vừa lượn qua mấy pic hag thấy nghi ngờ cãi nhau òm tỏi rồi :grinning:(toàn lão làng cả)
P/s: vào đây vui là chính. Cùng niềm tin thì lãi chia vui, lỗ động viên nhau cho lạc quan.
Quyền đặt lệnh là ở mình! Không nên nặng nề với nhau.
Ae trong này toàn gà là chính mà thấy lịch sự nhã nhặn :grinning:

1 Likes
4 Likes

Chuối mới là tiềm năng của HAG.

2 Likes

HAG tốt lên là cái nhìn thấy.
Nói ít hiểu nhiều.
Cãi nhau ngắn hạn vài lai quan trọng gì.
Lần này em có cơ sở tin tưởng bác Đức

2 Likes

Các cụ có để ý hai con Hag và Ita cùng một lái hay sao á.bước nhảy rất trùng lặp.

Ko liên quan bác.
HAG đi theo sự thay đổi của doanh nghiệp

1 Likes

Mở bảng điện giật mình. Flc +5% BDS tím hàng loạt.

1 Likes

Các bác ngồi canh bảng hết sao? Im ắng quá :grinning:
Hôm nay canh bảng là dễ bị mấy con BDS dụ dỗ lắm :grinning:

vào bđs để ăn bulltrap hay gì bác ơi =))) các bác im ắng là đúng rồi đó, càng ồn ào càng chết thôi

1 Likes

Thông tin public cả.
Ai tin thì mua , ko tin thì cứ bán.
Nói ít hiểu nhiều thôi bác, chứ PR hay nói nhiều chỉ cãi nhau om tỏi vì xanh xanh đỏ đỏ ngắn hạn :smiley:

3 Likes

Giải trí cuối tuần tý nhỉ https://m.cafef.vn/gia-thit-lon-tang-cao-nguoi-dan-quoc-gia-dong-nam-a-nay-dang-chuyen-sang-san-lung-thit-ca-sau-20220121115910422.chn k biết bao giờ dân ta mới chuyển sang ăn cá sấu đây :grinning:.

1 Likes

Cứ kêu heo chuối nhiều quá, nó là 2 mặt hàng dễ bị cạnh tranh và vất đi lắm đấy bác, bác hô ít thôi cho Hag nó lên, hô rát cổ thế này chắc Hag về 6-7 thật. Aiza

T đâu có hô mua đâu bác, t gửi link báo chí nói thôi mà tùy các bác mua bán. Cảm nhận thê nào thì cảm nhận. 1 cánh én như t thì k làm nên mùa xuân. Kl nắm bằng cái kẹo ấy mà. Ăn thua gì. Về 6,7 nhiều bác lại mừng quá. Bác nào đu cao thì sợ thôi. T thì t k có sợ , giảm càng mừng. Mà xem giảm đến đâu. Bác mà cầm cao quá bán đi sang đu ceo với dig kiếm tiền luôn kìa. Cái topic có vài chục người xem đâu thể hiện e nó hot đâu. Hnay Hag lên t comment lại

1 Likes

các cụ hô mà nó lên hoặc hô mà nó xuống được chắc cứ chém nó nó vui đi cụ.

1 Likes