HAG - Sự hồi sinh của mãnh hổ

Má nó dội phân lên đầu rồi T cai gì

Kiểu này mấy bác t+ chắc nhẩy tầu hết roài. E t360 cũng đi mua bỉm đây :joy:

các bác ở đây toàn nhìn giá heo tăng trong những ngày cận tết để quyết định mà lo gì, heo nó có giảm đâu mà lo, chấp HAG sàn chục cây nữa giá heo cũng ko giảm nhé =)))))))))

Nó giống cổ đông đất nhìn vào giá đất tăng mà giữ. Mới ăn chọn được con sóng nhân mấy lần tk. Giống cđ cước vận tải nhìn giá vận tải mà ăn Vos mấy lần, giống cổ đông thép nhìn giá thép tăng như điên để ăn mấy sóng ấy. Phải có niềm tin mới giữ bác ạ, còn nếu k có niềm tin thì k ai giữ cả. Mọi qđ mua bán đều do người đó nghĩ mình đúng mới ra qđ. Giống như bác có thể k giữ Hag, thời điểm này bác qđ đúng, nhưng k chắc thời điểm sau đã đúng. Với t giá heo, chuối tăng thì chấp nhé. Mấy cây sàn là gì đâu dám chơi dám chịu. Có kiến thức, co cơ hội, có tiền nhưng k liều thì khó giàu, k ai biết trước được gì nên liều 1 tý có khi lại hay😀. K đânh sổ số thì chắc chắn k bao giờ trúng số rồi

2 Likes

ôm HANG mệt theo luôn, bệt sàn cả 2 :))

Mấy bác năm qua ăn ck, rất nhiều bác fo ăn nhiều lần tk. Thử hỏi các bác ấy có liều k, liều là chắc chắn. Nhưng nếu k liều, an tâm gửi ngân hàng chắc nhiều bác mãi mãi k mua được nhà được xe. Phần lớn tài sant được tạo ra của 1 con người là ở 1 số thời điểm. Chứ nếu tằng tằng chăcd đến lúc chết cũng k có gì

2 Likes

T k động viên cac bác giữ. Tùy các bác nhé. Có thể tìm cp khác. Thiếu gì hàng, k nên yêu cp quá với biết cut lỗ nhé.

2 Likes

Bắt sàn t+ 5k mà kiểu này xa bờ tiếp rồi :nauseated_face:

Quyết tâm quyết tâm :grin: @Ongthanmayman23

1 Likes

DM. Đang xin đã được đồng ý đíu đâu

Bác đang đặt giả thuyết đúng không ? :smiley:

Bác nói cũng có lý. Nhưng kia chỉ là số liệu từ 13/01. Còn về lâu dài em thấy nó không đúng lắm.
NN đổ tiền về chắc cũng như NDT nhỏ lẻ mình thôi.
Nhưng mà % cao là họ nhạy bén hơn mình. Ủng hộ quan điểm bơi theo cá mập của bác

1 Likes

Đến hôm nay tạm yên tâm các bác, bắt đầu nhìn thấy bờ rồi

hi vọng đầu xuân HAG đc trả lại điểm cho các cồ đông .chúng ta đã cố gắng lắm rồi .thị trường hãy trả lại những ngày nắng đẹp

mình đồng ý với quan điểm của bạn .những người giữ đc đến thời điểm này ăn mấy cây sàn mà vẫn chưa bán ,một phần là không giữ nguyên tắc .phần còn lại là đều tìm hiểu kỹ về doanh nghiệp .tin và kỳ vọng vào doanh nghiệp .và phần còn lại là dám chấp nhận đánh đổi
Hj vọng một luồng gió mát vào đầu xuân

Topic hơi yên ả. Ae vẫn còn trên tàu chứ.

vẫn C.H.Ờ thôi bác ạ :smiley:

HAG-HNG hồi sinh ko thể khác đc
Mời ae vào room chuối cùng nhau về bờ ^^!

5 phiên sàn nữa là múc được