Hàng cơ bản bank ngóc đc tý đua nhau xả sml.. Bộ mặt thật là ko thể giấu. Thà đánh sóng bds x300-500-1000% chỉnh 30-40% còn có cơ hội giàu sang phú quý

Dòng tiền đang rời bỏ ck rồi thầy ơi. Cả mấy ngàn mã cp giờ nhiêu đó ko đỡ nổi thị trường. Dự là tiền chảy vào bds còn chứng khoán sẽ toang mất. Buồn quá vì gặp thầy muộn nên đu đỉnh, cắt lỗ :-1:

KkKkkkk

26 Likes

Thích thì nhích thôi, căn ke gì 5 xu 1 hào

Mai lại thi nhau mà cướp DIG CEO

Xúc TGG, BII A7 ơi

Bọn tự doanh đang đè gom nốt phiên mai cho ae chán nản. Kkkk. Giờ là lúc để mua ko phải bán, bán là ngờ u ngủ, dờ ốt dốt. Kkkk

3 Likes

kiểu này mai DIG CEO lại sàn tiếp. Hết lớp nhỏ lẻ này đến lớp nhỏ lẻ khác bắt đáy rồi kẹp nặng. Năm nay xác định ăn tết ngoài hoang đảo…

Tạm ra cái đã. Sàn không thanh khoản này sao chơi đc. Giữ tầm nhìn dài hạn lá tốt nhưng ngắn hạn phải theo tt thôi. Cp giảm 50% mà về đây kg có cầu là có vấn đề rồi.

1 Likes

Dig sàn đó bác múc đi

Cả dòng bds về nền hết rồi. Mai sẽ là phiên bắt đáy!

Cảm ơn bạn nhưng người giỏi là Thầy A7, mình chỉ là học trò và đi theo Thầy thôi.

1 Likes

Ông gặp ai phản biện xíu là chửi như bố đời, vớ vẩn. Diễn đàn này là của ông tất ah.

Mỗi người có 1 chiến lược giao dịch/đầu tư riêng, miễn thấy thoải mái với bản thân là đc. Còn ông giỏi chịu đựng thì cứ nắm giữ để nhân 1000 lần tk, chứ có cái con kẹc gì mà phải bô bô lên thế.

Ai phản biện xíu ông đều hô ôm bank kg vào bờ. Bệnh ah?

2 Likes

Ra lập post mà phản biện ai khiến dạy khôn và lo cho túi tiền người khác thế hay ko được xu tiền lẻ nào nên cay cú, chọc ngoáy?

Giới đầu tư có một truyền thuyết khá thú vị là “người có tỷ suất đầu tư tốt nhất là những người quên mật khẩu tài khoản chứng khoán”.Kk

1 Likes

ae không đẳng cấp như thầy A7 giữ L14 7 năm tăng cả trăm lần không chớp mắt thì cứ quên mật khẩu TK chứng khoán là auto giàu Kk.

1 Likes

Thầy ơi cho em hỏi, HQC mua có ổn không ạ

Mấy ông đừng có cuồng quá, quy chụp bất cứ ai vào nói ý ngược.

Tôi cũng từng có DIG, nhưng khi nó giảm mạnh kg thanh khoản thì mình phải nhận đấy là vấn đề của nó. Còn chuyện tiếp tục nắm giữ hay tạm thời đi ra là chiến lược từng người.

Cắn người khác thì cũng phải nhìn lại mình xíu. Đám mấy ông văng tục, chửi rủa khắp thiên hạ, coi chừng khẩu nghiệp.

1 Likes

Banks thì đúng là đã tích lũy một thời gian ở vùng đáy, tương đối an toàn trong lúc này. Nhưng để có những đợt sóng tăng 30-50% như năm ngoái vì doanh thu đột biến hay tăng vốn thì không còn kì vọng, thẩm chỉ là nơ xấu tăng cao. Chỉ chờ ăn sóng hồi kỹ thuật 10-15% thôi.

Toàn thấy lũ chim lợn vào post người ta chọc ngoáy thì chả chửi. T chả cuồng ai cả. T đủ trình độ, kiến thức để biết nghe ai, theo ai và t dám chịu trách nhiệm về quyết định của mình. Thế thôi.

Ông tự tin về lập luận và quan điểm của mình thì xin mời ra lập post riêng. Người ta thấy hay thấy đúng thì sẽ đến trao đổi, thảo luận. Chỉ sợ lập ra chả ma nào ngó nên mới đi ném đá hội nghị. Kk

1 Likes