Hàng cơ bản bank ngóc đc tý đua nhau xả sml.. Bộ mặt thật là ko thể giấu. Thà đánh sóng bds x300-500-1000% chỉnh 30-40% còn có cơ hội giàu sang phú quý

có chim lợn thì dùng người thật việc thật người ta mới chin chứ - dăm ba cái nick ảo mới tạo tính làm gì

1 Likes

Chửi tiếp đi thầy. CHIỀU DIG MỚI PHI ĐƯỢC Ạ.

Chấp làm gì loại đấy thầy ạ . Quan trọng thầy mang lại nhiều niềm vui cho mọi người . . . Em ko đu đc CEO . DIG nhưng chúc thầy và toàn thể ace mạnh khoẻ năm mới phát tài … Lan toả đến cộng đồng cám ơn thầy với những gì thầy nói về vĩ mô …em cũng học ra đc nhiều điều

18 Likes

10 năm sau media vs nhận ra L14 CEO DIG thầy ạ

1 Likes

DIG CEO mới chạm sàn có tý làm gì mà chửi căng thế A7!

bác tự tin thế haaa

1 Likes

Mình tin thầy đã và đang làm được nhiều điều phi thường … . . . . Mà ở ngoài kia ối người ao ước. . . . Đc như thầy . . . . Mặc dù ko vào đc CEO . DIG . L14 NHƯNG rất ngưỡng mộ thầy. . . . Biết thầy kâu rồi mà ko vào đc đấy là cái ngu của em …

Mày con thua cả chị em phụ nữ. A7 nói tầm Vĩ mô, còn thị trường nó chỉnh chung chứ có phải nguyên bds đâu. 1 cổ phiếu nó tăng nóng thì việc chỉnh 40% là bt. Cái loại chim bé như mày sợ té đái mới chạy như con tró rồi quay lại cắn. A7 hô từ đầu còn sau này chúng mày thấy ngon thì lao vào. A7 nói rồi lúc đang đà cao vào thì phải chịu dc chỉnh thì hẵng vào. Còn riêng loại cl nhà mày đi copy nhặt nhạnh vào để dìm thì bố ị vào mõm cho con trai ah

4 Likes

em chào bác quyết

Thôi xin can các ông

Tình hình như vậy chắc VNI sập quá thầy ạ , thành nhỉ

Họ chửi đúng đó,anh là ngu học.phải cám ơn người chửi đi kkk. :laughing:

1 Likes

VNI thanh khoản thấp tí thôi, chưa có gì đáng lo.

Ceo A7 hô từ 1x, Dig từ 2x 3x rồi nhé. Nó tăng nóng xx lần thì chả chỉnh. Đu đọt ngắn hạn bị lỗ tạm thời rồi vào cắn à

1 Likes

9 Likes

Các bố vẫn ngồi im còn mấy con tró chạy kêu chu khắp làng. Ck đéo dành cho bon chim bé

6 Likes

Vào xem thấy để ảnh bìa mấy cây phóng lợn :rofl::rofl:

1 Likes

DIG với CEO sàn rồi , ae mua thêm thôi

Ối CEO,dig.múc kkk.

1 Likes