Hàng cơ bản bank ngóc đc tý đua nhau xả sml.. Bộ mặt thật là ko thể giấu. Thà đánh sóng bds x300-500-1000% chỉnh 30-40% còn có cơ hội giàu sang phú quý

Đào vừa ra hoa người ta mới gọi là hoa đào. Tấc đất tấc vàng. Đầu chỉ có đất người ta gọi là…

Cám ơn thầy, nhờ thầy up bô mà từ 1 thằng không có gì như em giờ có đủ tiền xây nhà rồi ạ hihi

13 Likes

Tương lai của DIG trong năm 2022 !

2 Likes

Ae lên tàu hết chưa để khởi động CE đến ra rằm tháng riêng

Rụng nụ :rofl::rofl::rofl:

Mày bị thần kinh ah tao tránh còn chẳng được mà lại đi ghen ăn tức ở với bank.Bố thằng ngu nhìn quả ảnh mày để là đã đủ biết tâm can mày thế nào .

A7 nói : thị trường điều chỉnh thì y rằng chim lợn đông như châu chấu vào cắn xé

Tiền của họ, họ tiêu, bạn can thiệp làm gì?

bank lại đi bằng lạng r … khà khà

Hiểu rõ cổ phiếu mình mua thì không có gì phải sợ. Chỉ cần kiên nhẫn chờ đợi thị trường lọc bớt cổ đông không phù hợp.

Công nhận CEO khỏe thật, giỏi hơn cả thầy L14, ae đu đỉnh CEO ngày về bờ không còn xa kk. Còn DIG chờ qua đợt Himlam lại phi tít, đuổi không kịp kk

12 Likes

tui mua 119 vẫn sống đấy thay khéo lo cho túi tiền thiên hạ thế

1 Likes

Kéo chứng thì bank cũng đi bệnh viện nốt thôi

nay Cl bay ngợp trời lúc 8x chổng mông ra mút h 7x bán như đám dở người

Kệ chúng nó. E tắt app.

Trước đông lắm giờ bớt đông rồi

• Nhanh chân nhanh tay thì chuẩn bị tiền mà xúc đi; tay to đang xóa ván cũ làm ván mới đó; đội A7 nhanh chân nhanh tay ăn trước, tay to chưa được ăn nên phá ngang làm ván mới đó; coi như xuất phát cùng nhau :smiley:

ko có cái chi mới ah bác 7?

Tôi mua DIG 125 đang cầm đây

Bây giờ vào đu CEO có kịp không vậy thầy A7 ơi